ഏകദിന ലോകകപ്പ് 2023: ഐസിസി ഓഗസ്റ്റ് 5 ന് ഈഡൻ ഗാർഡൻസ് പരിശോധിക്കും

 

വരാനിരിക്കുന്ന ഏകദിന ലോകകപ്പിന് മുന്നോടിയായി ഐസിസി പ്രതിനിധികൾ കൊൽക്കത്തയിലെ ഈഡൻ ഗാർഡൻസ് പരിശോധിക്കും. എന്നിരുന്നാലും ഇത് ഒരു പതിവ് പരിശോധന മാത്രമാണ്, കാരണം മത്സരത്തിൽ ഒന്നിലധികം മത്സരങ്ങൾ ഗ്രൗണ്ടിൽ നടക്കും. ടീം ഇതിനകം ധർമ്മശാല സന്ദർശിച്ചു, അടുത്തതായി കൊൽക്കത്തയിലേക്ക് വരും.

നവംബർ 5 ന് ഇന്ത്യയും ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയും തമ്മിലുള്ള മത്സരത്തിന് കൊൽക്കത്ത ആതിഥേയത്വം വഹിക്കും, ടൂർണമെന്റിന്റെ രണ്ടാം സെമിഫൈനലും ആതിഥേയത്വം വഹിക്കും. കൂടാതെ, പാകിസ്ഥാൻ, ബംഗ്ലാദേശ് മത്സരങ്ങൾക്കും ഇത് ആതിഥേയത്വം വഹിക്കും. അതേസമയം, റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, സ്നേഹാശിഷ് ​​ഗാംഗുലിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ടീം ഐസിസി ടീമിന് ആതിഥേയത്വം വഹിക്കാൻ തയ്യാറാണ്, ഇതിനകം തന്നെ എല്ലാം ക്രമീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. അവർ ഇതിനകം ഒരു പുതിയ ഹോസ്പിറ്റാലിറ്റി ബോക്സ് ഉണ്ടാക്കിക്കഴിഞ്ഞു, ഓരോ കളിയിലും 60,000-ലധികം ആരാധകർക്ക് സ്റ്റേഡിയം ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനാൽ ക്ലബ്ബ് ഹൗസും നവീകരിക്കുകയാണ്.

അതേസമയം, ഇരു ടീമുകളും സെമിയിലെത്തുകയാണെങ്കിൽ ഇന്ത്യ-പാകിസ്ഥാൻ പോരാട്ടത്തിനും ഈഡൻ ഗാർഡൻ വേദിയാകും. 2016 ലെ ടി20 ലോകകപ്പിലെ ഐതിഹാസികമായ ഏറ്റുമുട്ടലിന് സ്റ്റേഡിയം ആതിഥേയത്വം വഹിച്ചു, അവർക്ക് അവസരം ലഭിച്ചാൽ വീണ്ടും ആതിഥേയത്വം വഹിക്കാൻ തയ്യാറാണ്. മുൻ പ്രസിഡൻറ് സൗരവ് ഗാംഗുലി ഇതിനകം തന്നെ വലിയ മത്സരത്തിന് ആതിഥേയത്വം വഹിക്കാനുള്ള ആഗ്രഹം പ്രകടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്, എന്നാൽ ഈ രണ്ട് ടീമുകളും ലീഗിൽ എങ്ങനെ കളിക്കുന്നു എന്നതിനെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കും എല്ലാം.

Leave A Reply