ഹോണ്ട മോട്ടോർസൈക്കിൾ പുതിയ ബൈക്ക് ഉടൻ പുറത്തിറക്കും

ഹോണ്ട മോട്ടോർസൈക്കിൾ ആൻഡ് സ്കൂട്ടർ ഇന്ത്യ ഉടൻ തന്നെ എത്താൻ പോകുന്ന തങ്ങളുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ മറ്റൊരു ടീസർ പുറത്തിറക്കി. ഈ ടീസറിൽ വാഹനത്തിന്റെ ഇന്ധന ടാങ്ക് കാണിക്കുന്നു, അതിൽ ഡ്യുവൽ-ടോൺ ഫിനിഷും എയർക്രാഫ്റ്റ്-സ്റ്റൈൽ ഫ്യൂവൽ ക്യാപ്പും ഉൾപ്പെടുന്നു. മുൻ ടീസർ ഈ മോട്ടോർസൈക്കിളിന്റെ ടെയിൽലൈറ്റ് വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു എന്നത് ശ്രദ്ധേയമാണ്.

ഈ മോട്ടോർസൈക്കിളിന്റെ ലോഞ്ചിന്റെ മികച്ച വിശദാംശങ്ങളെക്കുറിച്ച് കമ്പനി കർശനമായി പറഞ്ഞിട്ടില്ല. എന്നിരുന്നാലും, നേരത്തെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തതുപോലെ, ഈ മോട്ടോർസൈക്കിൾ ഇന്ത്യൻ വിപണിയിലെ 150-180 സിസി സെഗ്‌മെന്റിൽ എത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ശ്രദ്ധേയമായി, ഹോണ്ട മോട്ടോർസൈക്കിൾ ആൻഡ് സ്കൂട്ടർ ഇന്ത്യയ്ക്ക് ഈ സെഗ്‌മെന്റിൽ ഇതിനകം രണ്ട് ഉൽപ്പന്നങ്ങളുണ്ട് – യൂണികോൺ 160, സിബി ഹോർനെറ്റ് 2.0. വരാനിരിക്കുന്ന ഉൽപ്പന്നം ഈ മോട്ടോർസൈക്കിളുകളുടെ നിലവിലുള്ള മോട്ടോറുകളിലൊന്ന് ഉപയോഗിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ഔട്ട്‌പുട്ട് കണക്കുകളും, നിലവിലുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടേതിന് സമാനമായി തുടരാനാണ് സാധ്യത. റഫറൻസിനായി, ഹോണ്ട യൂണികോൺ 160-ലെ 162.7 സിസി, സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ, എയർ കൂൾഡ് എഞ്ചിൻ 12.73 ബിഎച്ച്പിയും 14 എൻഎം ടോർക്കും നൽകുന്നു. ഹോർനെറ്റ് 2.0-ലെ 184.4 സിസി, സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ, എയർ കൂൾഡ് മോട്ടോർ 17.03 ബിഎച്ച്പിയും 16.1 എൻഎം പീക്ക് ടോർക്കും നൽകുന്നു.

Leave A Reply