സുസുക്കി ആക്‌സസ് 125 പുതിയ നിറത്തിൽ പുറത്തിറങ്ങി; വില 85,300 രൂപ

 

85,300 രൂപ എക്‌സ്‌ഷോറൂം വിലയിൽ ആക്‌സസ് 125-ന്റെ പുതിയ പെയിന്റ് ഓപ്ഷൻ സുസുക്കി ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു.

ഈ വർണ്ണ ഓപ്ഷനെ പേൾ ഷൈനിംഗ് ബീജ് എന്ന് വിളിക്കുന്നു, കൂടാതെ വെള്ളയും ബീജും ചുവപ്പ് നിറത്തിലുള്ള സീറ്റും ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. ടോപ്പ് എൻഡ് വേരിയന്റിലും സ്പെഷ്യൽ എഡിഷനിലും ഇത് ലഭ്യമാണ്. ഇത് കൂടാതെ, മറ്റ് 13 പെയിന്റ് ഓപ്ഷനുകൾ ഓഫറിലുണ്ട്. മെക്കാനിക്കലായി, E20 കംപ്ലയൻസ് അവതരിപ്പിച്ചതല്ലാതെ സുസുക്കി ആക്‌സസ് 125 മാറ്റമില്ലാതെ തുടരുന്നു.

124 സിസി എഞ്ചിൻ തന്നെയാണ് 8.5 ബിഎച്ച്പിയും 10 എൻഎം ടോർക്കും. സുസുക്കി സസ്‌പെൻഷനും ബ്രേക്കിംഗ് ഹാർഡ്‌വെയറും പഴയതുപോലെ തന്നെ നിലനിർത്തിയിട്ടുണ്ട്. ടെലിസ്‌കോപ്പിക് ഫോർക്കിലും പിന്നിൽ സിംഗിൾ സ്പ്രിംഗിലും ഇത് സവാരി ചെയ്യുന്നു. അതേസമയം, നിങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന മോഡലിനെ ആശ്രയിച്ച് ഒരു ഡിസ്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഡ്രം ബ്രേക്ക് ഉപയോഗിച്ചാണ് ബ്രേക്കിംഗ് ചെയ്യുന്നത്.

Leave A Reply