ഇൻഫിനിക്സ് ജിടി 10 പ്രൊ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

ഇൻഫിനിക്സ് ജിടി10പ്രൊ , ഏറെ കാത്തിരിപ്പിന് ശേഷം ഒടുവിൽ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. പിൻഭാഗത്ത് ഉൾച്ചേർത്ത എൽഇഡി ലൈറ്റുകൾ ഇല്ലെങ്കിലും നഥിംഗ് ഫോണിനെ അനുസ്മരിപ്പിക്കുന്ന അർദ്ധ സുതാര്യമായ രൂപകൽപ്പനയാണ് പുതിയ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിനുള്ളത്. പകരം, റിയർ ക്യാമറ മൊഡ്യൂളിന് സമീപം ചെറിയ സ്ട്രിപ്പുകൾ ഉണ്ട്, അവ സാങ്കേതികമായി പ്രവർത്തനപരമായ ഉദ്ദേശ്യങ്ങളൊന്നും നൽകാത്തതും പൂർണ്ണമായും അലങ്കാരവുമാണ്, പ്രധാനമായും ഗെയിമിംഗ് സൗന്ദര്യശാസ്ത്രം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന്. തങ്ങളുടെ പുതിയ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ പ്രധാനമായും ഗെയിമർമാരെ ലക്ഷ്യം വച്ചുള്ളതാണെന്ന് ഇൻഫിനിക്‌സ് അവകാശപ്പെടുന്നു.

ഇൻഫിനിക്സ് ജിടി10പ്രൊ 8GB റാമിനും 256GB സ്റ്റോറേജിനും 19,999 രൂപയാണ് വില. പല സ്‌മാർട്ട്‌ഫോൺ ബ്രാൻഡുകളും ഇപ്പോൾ 20,000 രൂപയിൽ താഴെ വിലയുള്ള സ്‌മാർട്ട്‌ഫോണുകൾക്കായി 256 ജിബി സ്റ്റോറേജ് യൂണിറ്റ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത് കാണാൻ സന്തോഷമുണ്ട്. അടുത്തിടെ, ഷവോമി അവരുടെ പുതിയ റെഡ്മി  12 5G-യുടെ സമാനമായ സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റ് വാഗ്ദാനം ചെയ്തു. ഇതിന്റെ പ്രീ-ബുക്കിംഗ് ഓഗസ്റ്റ് 4 ന് ആരംഭിക്കും, അതേസമയം വിൽപ്പന ഓഗസ്റ്റ് 15 ന് ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ട് വഴി ആരംഭിക്കും.

അതേസമയം, ഇൻഫിനിക്സ് ജിടി 10 പ്രോ സൈബർ ബ്ലാക്ക്, മിറേജ് സിൽവർ കളർ ഓപ്ഷനുകളിലാണ് വരുന്നത്. സൈബർ ബ്ലാക്ക് മോഡൽ തിളക്കമുള്ള ഓറഞ്ച് ഹൈലൈറ്റുകളോടെയാണ് വരുന്നത്, അതേസമയം മിറേജ് സിൽവറിന് അൾട്രാവയലറ്റ് ലൈറ്റിന് വിധേയമാകുമ്പോൾ സ്റ്റീൽ നീലയും പൊടിപടലമുള്ള പിങ്ക് നിറങ്ങളും പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന നിറം മാറ്റുന്ന രൂപകൽപ്പനയുണ്ട്.

എളുപ്പമുള്ള സാമ്പത്തിക ഓപ്ഷനുകൾ നൽകുന്നതിനായി ഇൻഫിനിക്സ്  ആക്സിസ് ബാങ്കുമായി സഹകരിച്ചു. ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ട് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഉപകരണത്തിന്റെ വില കുറയ്ക്കുന്നതിന് നോ-കോസ്റ്റ് EMI ഉൾപ്പെടെയുള്ള വിൽപ്പന ഓഫറുകളും ലഭിക്കും.

Leave A Reply