അഭിനയ വർക്ക് ഷോപ്പിൽ നാഗ ചൈതന്യക്കൊപ്പം അമൃത സുരേഷ് : ചിത്രം പങ്കുവച്ച് താരം

സംഗീതജ്ഞയും പിന്നണി ഗായികയുമായ അമൃത സുരേഷ് അടുത്തിടെ തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ആകർഷകമായ താരം നാഗ ചൈതന്യയെ കണ്ടുമുട്ടി. ഒരു അഭിനയ വർക്ക് ഷോപ്പിൽ വച്ചാണ് ഇരുവരും പരിചയപ്പെടുന്നത്. അമൃത സുരേഷ് തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഹാൻഡിൽ എടുത്ത് സ്റ്റൈലിഷ് താരത്തിനൊപ്പം എടുത്ത ചിത്രം പങ്കുവച്ചു.

അമൃത കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളായി ആദിശക്തി തിയേറ്റർ എന്ന റിസർച്ച് കേന്ദ്രത്തിൽ ആണ്. അഭിനയത്തിലേക്ക് കടക്കാൻ ഉള്ള ശ്രമത്തിലാണ് താരമെന്ന് റിപ്പോർട്ട് ഉണ്ട്. ഇവിടെവച്ചാണ് അമൃത നാഗ ചൈതന്യയെ കണ്ടുമുട്ടിയത്. താരത്തെ കണ്ട അനുഭവവും അവർ പങ്കുവച്ചു. നാഗ ചൈതന്യയെ കണ്ടതിൽ സന്തോഷമുണ്ടെന്നും മികച്ച ഒരു അനുഭവമായിരുന്നു ഇതെന്നും അവർ പറഞ്ഞു .

അമൃത സുരേഷ് തന്റെ മ്യൂസിക് ബാൻഡുമായി വളരെ സജീവമാണ്, കൂടാതെ തൽസമയ പ്രോഗ്രാമുകൾക്കായി തന്റെ പങ്കാളി സംഗീത കമ്പോസർ ഗോപി സുന്ദറുമായി സഹകരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. അടുത്തിടെ ഇവർ വേർപിരിയുന്നു എന്ന തരത്തിൽ വാർത്തകൾ വന്നിരുന്നു. അതിനുള്ള മറുപടിയുമായി അമൃത എത്തിയിരുന്നു.

Leave A Reply