ആമസോൺ ഇൻഡിപെൻഡൻസ് ഡേ സെയിലിൽ ഐഫോൺ 14 ന് വലിയ കിഴിവ് ലഭിക്കുന്നു

 

പ്രൈം അംഗങ്ങൾക്കായി ആരംഭിച്ച ആമസോണിന്റെ ഇൻഡിപെൻഡൻസ് ഡേ സെയിലിൽ ഐഫോൺ 14 ന് വലിയ കിഴിവ് ലഭിച്ചു. ആമസോൺ പ്രൈം സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ ഇല്ലാത്തവർക്ക് ഓഗസ്റ്റ് 4-ന് നടക്കുന്ന ഗ്രേറ്റ് ഫ്രീഡം ഫെസ്റ്റിവൽ സെയിൽ ഇവന്റ് ആക്‌സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. എല്ലാ വിശദാംശങ്ങളും ഇവിടെയുണ്ട്.

ആമസോൺ ഗ്രേറ്റ് ഫ്രീഡം ഫെസ്റ്റിവൽ സെയിൽ ഇവന്റിനിടെ, iPhone 14 നിലവിൽ 66,999 രൂപയിലാണ് ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്, ഇത് അതിന്റെ യഥാർത്ഥ വിലയായ 79,900 രൂപയിൽ നിന്ന് കുറഞ്ഞു. അതിനാൽ, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 12,901 രൂപ കിഴിവ് ലഭിക്കുന്നു. എസ്ബിഐ ബാങ്ക് കാർഡുകൾ ഉപയോഗിച്ച്, വില ഫലത്തിൽ 66,249 രൂപയായി കുറയുന്നു. അതിനാൽ, ഒരു ഉപഭോക്താവിന് ലഭിക്കുന്ന മൊത്തം കിഴിവ് 13,651 രൂപയാണ്, അതിൽ ബാങ്കും ചില ഫ്ലാറ്റ് ഡിസ്കൗണ്ട് ഓഫറും ഉൾപ്പെടുന്നു. 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് മോഡലിനാണ് ഈ വില. പക്ഷേ, അടുത്ത മാസം ഐഫോൺ 15 ലോഞ്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയുമെന്നതിനാൽ ഇപ്പോൾ വാങ്ങുന്നത് മൂല്യവത്താണോ? നമുക്ക് കണ്ടുപിടിക്കാം.

നിങ്ങൾക്ക് ഉയർന്ന വില നൽകാനും പുതിയ സവിശേഷതകൾ വേണമെങ്കിൽ, ഐഫോൺ 15 ഇന്ത്യയിലും മറ്റ് വിപണികളിലും അടുത്ത മാസം ലോഞ്ച് ചെയ്യാൻ സാധ്യതയുള്ളതിനാൽ കാത്തിരിക്കാൻ ഞാൻ നിങ്ങളോട് ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു. ഇതുവരെ, വരാനിരിക്കുന്ന ഐഫോൺ 15 ന് ക്യാമറ, ചിപ്‌സെറ്റ്, ഫ്രണ്ട് ഡിസൈൻ, ബാറ്ററി, ബാക്ക് ഫിനിഷ് എന്നിവയിൽ വൻ നവീകരണം ലഭിക്കുമെന്ന് ലീക്കുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. എന്നാൽ, ഇതുവരെ ഒന്നും ഔദ്യോഗികമായി സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ല. പുതിയ ഐഫോൺ വളരെ ചെലവേറിയതായിരിക്കുമെന്ന് ഓർമ്മിക്കുക. മുമ്പത്തെ ഐഫോൺ 14 മോഡലിനെപ്പോലെ ഐഫോണിന് ഏകദേശം 80,000 രൂപയായിരിക്കും ആപ്പിളിന്റെ വില. അതിനാൽ, നിങ്ങൾക്ക് പുതിയ അപ്‌ഗ്രേഡുകൾ വേണമെങ്കിൽ, ഉയർന്ന വില നൽകുന്നതിൽ കാര്യമില്ലെങ്കിൽ, iPhone 15-നായി കാത്തിരിക്കുന്നത് മൂല്യവത്താണ്.

പക്ഷേ, നിങ്ങളുടെ ബജറ്റ് കുറവാണെങ്കിൽ, iPhone 14-ന് പകരം iPhone 13-ലേക്ക് പോകുക, കാരണം ഇവ രണ്ടും സാങ്കേതികമായി ഏതാണ്ട് മാറ്റങ്ങളൊന്നുമില്ലാതെ ഒരേ ഫോണാണ്. ഐഫോൺ 13-ൽ ഇല്ലാത്ത ഒരു സാറ്റലൈറ്റ് കണക്റ്റിവിറ്റി സവിശേഷതയുണ്ട്, എന്നാൽ ഈ സവിശേഷത ഇന്ത്യയിൽ പിന്തുണയ്‌ക്കുന്നില്ല. ക്യാമറ, ചിപ്‌സെറ്റ്, ഡിസ്‌പ്ലേ, ഡിസൈൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളിൽ ബാക്കിയുള്ള മേഖലകൾ സമാനമാണ്. അതിനാൽ, നിങ്ങൾക്ക് iPhone 15 സ്മാർട്ട്‌ഫോണിൽ ഉയർന്ന വില ചെലവഴിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ലെങ്കിൽ iPhone 13 വാങ്ങുന്നത് തികച്ചും യുക്തിസഹമാണ്.

Leave A Reply