സൗദി ക്ലബായ അൽ നാസറിനായിമികച്ച പ്രകടനം നടത്തി ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ

ലോക ഫുട്ബോളിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ഗോൾ സ്‌കോറർമാരിൽ ഒരാളായി ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു, സൗദി അറേബ്യൻ ക്ലബ് അൽ നാസർ എഫ്‌സിയിൽ ചേർന്നതിനുശേഷം പോർച്ചുഗീസ് സ്‌ട്രൈക്കർ തന്റെ പ്രശസ്തി ഉറപ്പിച്ചു. പോർച്ചുഗീസ് ഫുട്ബോൾ താരം ഈ വർഷം ജനുവരിയിൽ അൽ നാസറിൽ ചേർന്നു, ഈ പ്രക്രിയയിൽ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിഫലം വാങ്ങുന്ന അത്‌ലറ്റായി.

സൗദി അറേബ്യയിൽ എത്തിയതിന് ശേഷം, ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ തന്റെ ആദ്യ ഗോൾ നേടിയത് പാരീസ് സെന്റ് ജെർമെയ്‌നെതിരെ അൽ നാസർ എഫ്‌സിയുടെയും അൽ ഹിലാലിന്റെയും കളിക്കാർ ഉൾപ്പെടുന്ന ടീമിനായി കളിക്കുന്നതിനിടെയാണ്.

ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ തന്റെ സൗദി പ്രോ ലീഗ് അരങ്ങേറ്റം അൽ നാസറിനൊപ്പം അൽ-എത്തിഫാഖിനെ 1-0 ന് പരാജയപ്പെടുത്തി. അൽ-ഫത്തേയ്‌ക്കെതിരായ സമനിലയിൽ അദ്ദേഹം തന്റെ ആദ്യ ഗോൾ നേടി, അൽ വെഹാദിനെതിരായ 4-0 വിജയത്തിൽ അൽ നാസറിനായി തന്റെ ആദ്യ ഹാട്രിക്ക് സ്കോർ ചെയ്തു. ഡമാകിനെ 3-0ന് തോൽപ്പിച്ച് പോർച്ചുഗീസ് എയ്‌സ് ക്ലബ്ബിനായി തന്റെ രണ്ടാമത്തെ ഹാട്രിക്ക് നേടി.

എട്ട് ഗോളുകളും രണ്ട് തവണ അസിസ്റ്റും ചെയ്ത ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ ഫെബ്രുവരിയിലെ സൗദി പ്രോ ലീഗ് പ്ലെയർ ഓഫ് ദി മന്ത് അവാർഡ് നേടി. ഇതുവരെ, സൗദി പ്രോ ലീഗിൽ അൽ നാസർ എഫ്‌സിക്ക് വേണ്ടി 16 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 14 ഗോളുകൾ ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ നേടിയിട്ടുണ്ട്. റിയാദ് ആസ്ഥാനമായുള്ള ടീമിനായി മൊത്തത്തിൽ 22 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 16 ഗോളുകൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്. ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ തന്റെ പ്രൊഫഷണൽ കരിയറിൽ കളിക്കുന്ന അഞ്ചാമത്തെ ക്ലബ്ബാണ് അൽ നാസർ

Leave A Reply