കൊറോണ ധവാൻ ഇന്ന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തും

നവാഗതനായ സിസി സംവിധാനം ചെയ്ത കൊറോണ ജവാനിൽ ശ്രീനാഥ് ഭാസിയും ലുക്മാനും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ നേരത്തെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു. ഒരു പുതിയ സംഭവവികാസത്തിൽ, നിർമ്മാതാക്കൾ ചിത്രത്തിന്റെ പേര് കൊറോണ ധവൻ എന്ന് പുനർനാമകരണം ചെയ്തു. പാൻഡെമിക്-പ്രേരിത ലോക്ക്ഡൗൺ കാലത്തെ ഒരു എന്റർടെയ്‌നറായി ബിൽ ചെയ്തിരിക്കുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ സുജയ് മോഹൻരാജാണ്.. ചിത്രം ഇന്ന്  പ്രദർശനത്തിന് എത്തും.

 

ജോണി ആന്റണി, ശരത് സഭ, ഇർഷാദ് അലി, ശ്രുതി ജയൻ, സീമ ജി നായർ, സിനോജ് അങ്കമാലി, ധർമജൻ ബോൾഗാട്ടി, വിജിലേഷ്, അനീഷ് ഗോപാൽ, സുനിൽ സുഖദ, ശിവാജി ഗുരുവായൂർ എന്നിവരും ചിത്രത്തിലുണ്ട്.

റിജോ ജോസഫ് ഗാനങ്ങൾ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രഹണം ജനീഷ് ജയാനന്ദനാണ്. ബിബിൻ അശോക് പശ്ചാത്തല സംഗീതവും എഡിറ്റിംഗ് അജീഷ് ആനന്ദും നിർവ്വഹിക്കുന്നു. ജെയിംസിന്റെ ബാനറിൽ ജെയിംസും ജെറോമും ചേർന്നാണ് കൊറോണ ധവാൻ നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്

Leave A Reply