‘ഡോണ്ട് മെസ് വിത്ത് പ​ഞ്ചാ​ബി​’; കടയിൽ മോഷ്ടിക്കാൻ എത്തി, പിന്നാലെ ക​ള്ള​ന് സംഭവിച്ചത്….!

വാ​ഷിം​ഗ്ട​ൺ ഡി​സി: ക​ട​യി​ലെ​ത്തി​യ മോ​ഷ്ടാ​വി​നെ അ​ടി​ച്ചു പ​ഞ്ച​റാ​ക്കു​ന്ന പ​ഞ്ചാ​ബി​യു​ടെ വീ​ഡി​യോ അ​മേ​രി​ക്ക​യി​ൽ വൈ​റ​ലാ​യി. ക​ലി​ഫോ​ർ​ണി​യ​യി​ലെ ഷോ​പ്പി​ൽ ന​ട​ന്ന സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ ക​ള്ള​ൻ വ​ലി​യ ക്യാ​നി​ൽ സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ളെ​ല്ലാം പെ​റു​ക്കി​യി​ടു​ന്ന​തു കാ​ണാം.

പോ​ക്ക​റ്റി​ലൊ​ളി​പ്പി​ച്ച ആ​യു​ധം എ​ടു​ക്കു​മെ​ന്ന ഭീ​ഷ​ണി​യും ഉ​യ​ർ​ത്തു​ന്നു​ണ്ട്. ഇ​തി​നി​ടെ, ക​ട​യി​ലെ ഒ​രു ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​ൻ ക​ള്ള​ന്‍റെ കൈ​യി​ൽ ക​യ​റി​പ്പി​ടി​ച്ചു. ഒ​പ്പ​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന സി​ക്കു​കാ​ര​ൻ വ​ലി​യൊ​രു വ​ടി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് ക​ള്ള​നെ അ​ടി​ച്ചു​വീ​ഴ്ത്തി. നി​ല​ത്തു വീ​ണ മോ​ഷ്ടാ​വ് വേ​ദ​ന​കൊ​ണ്ടു പു​ള​ഞ്ഞി​ട്ടും അ​ടി നി​ർ​ത്തി​യി​ല്ല.

സി​ക്കു​കാ​ര​ൻ ക​ട​യു​ടെ ഉ​ട​മ​യാ​ണെ​ന്നു ചി​ല റി​പ്പോ​ർ​ട്ടു​ക​ളി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു. സോ​ഷ്യ​ൽ മീ​ഡി​യ​യി​ൽ ഇ​യാ​ളു​ടെ ധൈ​ര്യം പ്ര​ശം​സി​ക്ക​പ്പെ​ട്ടു. അ​ക്ര​മ​ത്തി​നെ​തി​രെ​ങ്കി​ലും സി​ക്കു​കാ​ര​ൻ കാ​ണി​ച്ച​തി​ൽ തെ​റ്റി​ല്ലെ​ന്ന് ഒ​ട്ടേ​റെ​പ്പേ​ർ അ​ഭി​പ്രാ​യ​പ്പെ​ട്ടു.

Leave A Reply