റോക്കി ഔർ റാണി കി പ്രേം കഹാനി : പുതിയ ഗാനം റിലീസ് ചെയ്തു

റോക്കി ഔർ റാണി കി പ്രേം കഹാനി ജൂലൈ 28ന് എത്തി. ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന ബോളിവുഡ് സിനിമ, ഗല്ലി ബോയ് എന്ന ചിത്രത്തിലെ അവിസ്മരണീയമായ സഹകരണത്തിന് ശേഷം വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്ന രൺവീർ സിംഗിന്റെയും ആലിയ ഭട്ടിന്റെയും ഡൈനാമിക് ജോഡിയെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.  മികച്ച പ്രതികരണം ആണ് ചിത്രത്തിന് ലഭിക്കുന്നത്. ഇപ്പോൾ സിനിമയിലെ പുതിയ ഗാനം റിലീസ് ചെയ്തു.

 

ഏഴ് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം സംവിധാനത്തിലേക്കുള്ള തിരിച്ചുവരവിനെ അടയാളപ്പെടുത്തി കരൺ ജോഹർ സംവിധായകന്റെ കസേരയിൽ എത്തുന്നു. രൺബീർ കപൂർ, അനുഷ്‌ക ശർമ്മ, ഐശ്വര്യ റായ് എന്നിവർ അഭിനയിച്ച 2016 ലെ ഹിറ്റ് ഏ ദിൽ ഹേ മുഷ്‌കിൽ ആയിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുൻ സംവിധാന സംരംഭം.

റോക്കി ഔർ റാണി കി പ്രേം കഹാനിയിൽ രൺവീറിനും ആലിയയ്ക്കും ഒപ്പം പ്രശസ്ത അഭിനേതാക്കളായ ധർമ്മേന്ദ്ര, ജയ ബച്ചൻ, ശബാന ആസ്മി എന്നിവരും ഉൾപ്പെടുന്നു. പ്രാരംഭ ദൃശ്യങ്ങൾ രൺവീറിന്റെയും ആലിയയുടെയും ആകർഷകമായ കഥാപാത്ര പോസ്റ്ററുകൾ അനാച്ഛാദനം ചെയ്തു, അവരുടെ വ്യത്യസ്ത വ്യക്തിത്വങ്ങൾ പകർത്തി. ഗംഭീരമായ വസ്ത്രധാരണത്തിലൂടെ രൺവീർ ആഡംബരം പ്രകടിപ്പിച്ചു, അതേസമയം ആലിയ സാരിയിൽ ആണ്.

Leave A Reply