സൗദിയിൽ ട്രോ​ളി​ങ്​​ നി​രോ​ധനത്തിന് ​സ​മാ​പ​നം

സൗദിയിൽ ട്രോ​ളി​ങ്​​ നി​രോ​ധനത്തിന് ​സ​മാ​പ​നം.ഇ​നി ചെ​മ്മീ​ൻ ചാ​ക​ര​യു​ടെ കാ​ല​മാ​ണ്. ക​ട​ലി​ലേ​ക്ക്​ പോ​കു​ന്ന ബോ​ട്ടു​ക​ൾ​ക്ക്​ ഇ​നി ചെ​മ്മീ​നു​ക​ളു​ടെ കൊ​യ്​​ത്തു​കാ​ല​മാ​ണ്.സൗ​ദി കി​ഴ​ക്ക​ൻ പ്ര​വി​ശ്യ​യി​ലെ ഖ​ത്വീ​ഫി​ൽ ഗ​വ​ർ​ണ​റേ​റ്റിന്റെ
നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ ഉ​ത്സ​വാ​ന്ത​രീ​ക്ഷ​ത്തി​ലാ​ണ്​ പു​തി​യ ചാ​ക​ര​ക്കാ​ല​ത്തി​ന്​ തു​ട​ക്ക​മി​ടു​ന്ന​ത്.

ഇ​ത്ത​വ​ണ​യും പ​തി​വു​തെ​റ്റി​ക്കാ​തെ ജു​ലൈ 31 അ​ർ​ധ​രാ​ത്രി​യോ​ടെ പ​രി​സ്ഥി​തി-​ജ​ല-​കൃ​ഷി മ​ന്ത്രാ​ല​യം ഡ​യ​റ​ക്ട​ർ ജ​ന​റ​ൽ അ​മ​ർ ബി​ൻ അ​ലി അ​ൽ മു​തൈ​രി​യു​ടെ ആ​ശീ​ർ​വാ​ദ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ്​ ബോ​ട്ടു​ക​ൾ ക​ട​ലി​ലേ​ക്ക്​ പു​റ​പ്പെ​ട്ട​ത്.300 ല​ധി​കം ബോ​ട്ടു​ക​ൾ ക​ട​ലി​ൽ പോ​യെ​ങ്കി​ലും വ​ള​രെ​ക്കു​റ​ച്ച്​ ബോ​ട്ടു​ക​ൾ മാ​ത്ര​മേ പി​റ്റേ​ദി​വ​സം ചെ​മ്മീ​നു​ക​ളു​മാ​യി തി​രി​കെ​യെ​ത്തി​യ​ത്. അ​ധി​കം ബോ​ട്ടു​ക​ളും ഉ​ൾ​ക്ക​ട​ലി​ൽ ഒ​രാ​ഴ്ച​യി​ല​ധി​കം മ​ത്സ്യ​ബ​ന്ധ​നം ന​ട​ത്തി​യ​തി​നു​ശേ​ഷ​മാ​ണ്​ തി​രി​കെ​യെ​ത്തു​ക. അ​തു​കൊ​ണ്ടു​ത​ന്നെ വ​രും ആ​ഴ്​​ച​ക​ളി​ലാ​യി​രി​ക്കും ചെ​മ്മീ​ൻ വി​പ​ണി കൃ​ത്യ​മാ​യി സ​ജീ​വ​മാ​വു​ക.

Leave A Reply