സൗദിയിൽ 14 ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ലെ 21 കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ കാ​യി​ക വി​നോ​ദ​കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ ഒ​രു​ക്കു​ന്നു

സൗദിയിൽ 14 ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ലെ 21 കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ കാ​യി​ക വി​നോ​ദ​കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ ഒ​രു​ക്കു​ന്നു.5000 കോ​ടി റി​യാ​ൽ ചെ​ല​വു​വ​രു​ന്ന പ​ദ്ധ​തി സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളു​ടെ വി​നോ​ദാ​നു​ഭ​വ​ങ്ങ​ൾ സ​മ്പ​ന്ന​മാ​ക്കു​ക​യും സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക​രു​ടെ വ​ര​വ് വ​ർ​ധി​പ്പി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യു​മെ​ന്നാ​ണ് അ​ധി​കൃ​ത​ർ ക​ണ​ക്കാ​ക്കു​ന്ന​ത്.റി​യാ​ദ്, അ​ൽ​ഖ​ർ​ജ്, മ​ക്ക, ജി​ദ്ദ, ത്വാ​ഇ​ഫ്, ദ​മ്മാം, ഖോ​ബാ​ർ, അ​ൽ​അ​ഹ്‌​സ, മ​ദീ​ന, യാം​ബു, അ​ബ​ഹ, ജീ​സാ​ൻ, ബു​റൈ​ദ, ത​ബൂ​ക്ക് എ​ന്നീ ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളെ​യാ​ണ് ഇ​തി​നാ​യി തി​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ത്തി​ട്ടു​ള്ള​ത്.

സൗ​ദി അ​റേ​ബ്യ​യി​ലു​ട​നീ​ള​മു​ള്ള 14 ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ് സെ​വ​​ന്റെ വ​രാ​നി​രി​ക്കു​ന്ന പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ. ഇ​തി​ൽ മ​ദീ​ന​യി​ലെ നി​ർ​മാ​ണ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ ആ​രം​ഭി​ച്ചു​ക​ഴി​ഞ്ഞു. റി​യാ​ദി​ലെ അ​ൽ ഹം​റ​യി​ലും ത​ബൂ​ക്കി​ലും പ​ണി​ക​ൾ ഉ​ട​നെ ആ​രം​ഭി​ക്കും. മ​ദീ​ന​യി​ലെ താ​മ​സ​ക്കാ​രു​ടെ ജീ​വി​ത​സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ൾ വ​ർ​ധി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​നും സാ​മൂ​ഹി​ക ജീ​വി​തം സ​മ്പ​ന്ന​മാ​ക്കു​ന്ന​തി​നും ഉ​ത​കു​ന്ന പ​ദ്ധ​തി ഇ​വി​ടെ​യെ​ത്തു​ന്ന ല​ക്ഷ​ക്ക​ണ​ക്കി​ന് സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക​ർ​ക്ക് ന​വ്യാ​നു​ഭ​വം പ​ക​ർ​ന്നു​ന​ൽ​കും.

Leave A Reply