നി​ർ​മി​ത ബു​ദ്ധി​യി​ൽ നി​യ​ന്ത്രി​ക്കു​ന്ന സി​ഗ്​​ന​ലു​ക​ളോ​ടു​കൂ​ടി​യ സീ​ബ്ര ലൈ​നു​ക​ൾ അ​ത​രി​പ്പി​ച്ച് ദുബായ്

നി​ർ​മി​ത ബു​ദ്ധി​യി​ൽ നി​യ​ന്ത്രി​ക്കു​ന്ന സി​ഗ്​​ന​ലു​ക​ളോ​ടു​കൂ​ടി​യ സീ​ബ്ര ലൈ​നു​ക​ൾ അ​ത​രി​പ്പി​ച്ച് ദുബായ്. ദു​ബൈ സി​ലി​ക്ക​ൻ ഒ​യാ​സി​സി​ൽ (ഡി.​എ​സ്.​ഒ) 14 ​ഇ​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ്​ എ.​ഐ സാ​​ങ്കേ​തി​ക വി​ദ്യ​യി​ൽ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന ട്രാ​ഫി​ക്​ സി​ഗ്​​ന​ലു​ക​ൾ സീ​ബ്ര ​ക്രോ​സി​ങ്​ ലൈ​നു​ക​ളി​ൽ സ്ഥാ​പി​ച്ച​ത്. കാ​ൽ​ന​ട​ക്കാ​ർ, സൈ​ക്കി​ൾ യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ർ സീ​ബ്ര ലൈ​നു​ക​ൾ ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കു​മ്പോ​ൾ എ.​ഐ.

സാ​​ങ്കേ​തി​ക വി​ദ്യ​യി​ലൂ​ടെ സൈ​ൻ ബോ​ർ​ഡി​ൽ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്ക്​ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ്​ സി​ഗ്​​ന​ലു​ക​ൾ തെ​ളി​യും. യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ റോ​ഡു മു​റി​ച്ചു​ക​ട​ക്കു​ന്ന സ​മ​യം നി​ർ​ണ​യി​ക്കാ​ൻ എ.​ഐ സാ​​ങ്കേ​തി​ക വി​ദ്യ​ക്ക്​ ക​ഴി​യു​ന്ന​തി​നാ​ൽ അ​പ​ക​ട​ങ്ങ​ൾ പ​ര​മാ​വ​ധി കു​റ​ക്കാ​ൻ സാ​ധി​ക്കും. അ​തോ​ടൊ​പ്പം അ​ല​ക്ഷ്യ​മാ​യി റോ​ഡ്​ മു​റി​ച്ചു ക​ട​ക്കു​ന്ന യാ​ത്ര​ക്കാ​രെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​നും ഇ​ത്​ സ​ഹാ​യ​ക​മാ​വും.നി​ർ​മി​ത ബു​ദ്ധി സാ​​ങ്കേ​തി​ക വി​ദ്യ​ക​ൾ വി​ക​സി​പ്പി​ക്കു​ന്ന പ്ര​മു​ഖ ക​മ്പ​നി​യാ​യ ഡെ​ർ​കി​ന്‍റെ സ​ഹ​ക​ര​ണ​ത്തോ​ടെ​ ഡി.​എ​സ്.​ഒ ആ​ണ്​ പു​തി​യ സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ൾ അ​വ​ത​രി​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

Leave A Reply