ഭോലാ ശങ്കറിൻറെ സെൻസറിങ് പൂർത്തിയായി

 

ചിരഞ്ജീവിയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ഭോലാ ശങ്കർ യു/എ സർട്ടിഫിക്കറ്റോടെ സെൻസർ ചെയ്തു. കീർത്തി സുരേഷ്, തമന്ന, സുശാന്ത് എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രം ഓഗസ്റ്റ് 11 ന് റിലീസ് ചെയ്യും. തമിഴ് ചിത്രമായ വേദാളത്തിന്റെ റീമേക്കിൽ, ഒറിജിനലിൽ അജിത്ത് അവതരിപ്പിച്ച കഥാപാത്രത്തെ ചിരഞ്ജീവി വീണ്ടും അവതരിപ്പിക്കും. വേദാളം സംവിധാനം ചെയ്തത് സിരുത്തൈ ശിവയാണ്, ഭോലാ ശങ്കർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് മെഹർ രമേശാണ്. രണ്ടാമത്തേത് കൊൽക്കത്തയിൽ നടക്കുന്ന ഒരു ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നറാണ്. ഭോലാ ശങ്കറിന്റെ സംഭാഷണങ്ങൾ എഴുതിയിരിക്കുന്നത് മമിദാല തിരുപ്പതിയാണ്. മെഹർ നേരത്തെ കന്നടയിലും തെലുങ്കിലും ചിത്രങ്ങൾ സംവിധാനം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ബില്ല, ശക്തി, കന്ത്രി, ആന്ധ്രാവാലയുടെ കന്നഡ റീമേക്കായ വീര കന്നഡിഗ എന്നിവ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ശ്രദ്ധേയമായ സംവിധാനങ്ങളാണ്.

മുരളി ശർമ്മ, രഘു ബാബു, രവിശങ്കർ, വെണ്ണേല കിഷോർ, ശ്രീമുഖി, തുളസി, ബിത്തിരി സതി, സത്യ, ഗെറ്റപ്പ് ശ്രീനു, രശ്മി ഗൗതം, ഉത്തേജ് എന്നിവരും ഭോലാ ശങ്കറിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. മുമ്പ് 2023ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഏജന്റ്, സമാജവരാഗമന എന്നിവയെ പിന്തുണച്ച എകെ എന്റർടൈൻമെന്റ്‌സിന്റെ ബാനറിൽ അനിൽ സുങ്കരയാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. പ്രശസ്ത സംഗീതസംവിധായകൻ മണി ശർമ്മയുടെ മകൻ മഹതി സ്വര സാഗറാണ് ഭോലാ ശങ്കറിന്റെ സംഗീതസംവിധാനം, ഡഡ്‌ലി ഛായാഗ്രഹണം, എഡിറ്റിംഗ് മാർത്താണ്ഡ് കെ വെങ്കിടേഷ്, പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈൻ എ എസ് പ്രകാശ്.

Leave A Reply