ഒമാനിൽ നെ​യ്​​മീ​ൻ പി​ടി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്​ വിലക്ക്

മ​സ്ക​ത്ത്​: രാ​ജ്യ​ത്തി​ന്‍റെ സ​മു​ദ്ര​ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്ന് ചെ​റി​യ​ നെ​യ്​​മീ​ൻ (അ​യ​ക്കൂ​റ) പി​ടി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്​ ഈ ​മാ​സം 15 മു​ത​ൽ വി​ല​ക്ക്. മീ​നി​ന്‍റെ പ്ര​ജ​ന​ന​കാ​ലം പ​രി​ഗ​ണി​ച്ചാ​ണ്​ അ​ധി​കൃ​ത​ർ ഉ​ത്ത​ര​വ്​ പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ച്ച​ത്.

65 സെൻറി​മീ​റ്റ​റി​ൽ കു​റ​ഞ്ഞ വ​ലു​പ്പ​മു​ള്ള മീ​നു​ക​ൾ പി​ടി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ണ്​ വി​ല​ക്കു​ള്ള​ത്.  ര​ണ്ടു മാ​സ​ത്തേ​ക്കാ​ണ്​ മ​ത്സ്യ​ബ​ന്ധ​ന​ത്തി​ന്​ നി​രോ​ധ​നം ഏ​ർ​​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്.

നി​ശ്ചി​ത വ​ലു​പ്പ​ത്തി​ലും കു​റ​ഞ്ഞ മീ​നു​ക​ൾ വ​ല​യി​ൽ​പെ​ട്ടാ​ൽ അ​തി​വേ​ഗം ക​ട​ലി​ൽ തി​രി​ച്ചി​ട​ണ​മെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ർ മ​ത്സ്യ​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളോ​ട്​ നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു. ഈ ​ഇ​ന​ത്തി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ട്ട നെ​യ്മീ​ൻ സൂ​ക്ഷി​ച്ചു​വെ​ക്കു​ന്ന​തും വി​ൽ​പ​ന ന​ട​ത്തു​ന്ന​തു​മെ​ല്ലാം നി​രോ​ധ​ന​ത്തി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടും. വി​ല​ക്ക്​ ലം​ഘി​ക്കു​ന്ന​വ​ർ നി​യ​മ​ന​ട​പ​ടി നേ​രി​ടേ​ണ്ടി​വ​രു​മെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

 

Leave A Reply