ഫാഹിം സഫറും നൂറിൻ ഷെരീഫും എഴുത്തുകാരായി മാറുന്നു

 

അടുത്തിടെ വിവാഹിതരായ ഫാഹിം സഫറും നൂറിൻ ഷെരീഫും ശ്രീ ഗോകുലം ഫിലിംസിന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിന് തിരക്കഥാകൃത്തുക്കളായി മാറുന്നു. ജേക്കബിന്റെ സ്വർഗരാജ്യം, പുലിമുരുകൻ എന്നീ ചിത്രങ്ങളിൽ അസിസ്റ്റന്റും ലവ് ആക്ഷൻ ഡ്രാമയിലും ഹൃദയത്തിലും അസോസിയേറ്റ് ആയിരുന്ന നവാഗതനായ ധനഞ്ജയ് ശങ്കറാണ് ഇത് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്.

പ്രൊജക്റ്റ് പ്രഖ്യാപന വേളയിൽ, നൂറിനോടൊപ്പം കഴിഞ്ഞ രണ്ട് വർഷമായി താനും തിരക്കഥയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഫാഹിം സൂചിപ്പിച്ചു. നൂറിൻ ഒരു എഴുത്തുകാരിയായി അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുമ്പോൾ, ഫാഹിം നേരത്തെ ആഷിഖ് ഐമറുമായി ചേർന്ന് മധുരത്തിന്റെ തിരക്കഥ എഴുതിയിരുന്നു. ജൂൺ, തൃശങ്കു, അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ജാക്‌സൺ ബസാർ യൂത്ത് എന്നിവയിലും അദ്ദേഹം ചെറിയ വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒമർ ലുലു സംവിധാനം ചെയ്ത ഒരു അഡാർ ലൗവിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചതിലൂടെയാണ് നൂറിൻ അറിയപ്പെടുന്നത്.

Leave A Reply