കാ​ർ ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ​യി​ലും ബൈ​ക്കി​ലും ഇ​ടി​ച്ച് അപകടം: ആറുപേർക്ക് പരിക്ക്

തി​രു​വ​ല്ല: ടി.​കെ റോ​ഡി​ലെ തോ​ട്ട​ഭാ​ഗ​ത്ത് നി​യ​ന്ത്ര​ണം​വി​ട്ടെ​ത്തി​യ കാ​ർ ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ​യി​ലും ബൈ​ക്കി​ലും ഇ​ടി​ച്ചു​ണ്ടാ​യ അ​പ​ക​ട​ത്തി​ൽ ആ​റു​പേ​ർ​ക്ക് പ​രി​ക്കേ​റ്റു. ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ ഡ്രൈ​വ​ർ ക​വി​യൂ​ർ ഇ​ഞ്ച​ത്ത​ടി​യി​ൽ സ​ന്തോ​ഷ്, ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ യാ​ത്ര​ക്കാ​രാ​യി​രു​ന്ന ക​വി​യൂ​ർ ചെ​റു​ത​റ​യി​ൽ വീ​ട്ടി​ൽ സി.​കെ ല​ത, അ​മി​ത്, ആ​ദി​ദേ​വ്, ബൈ​ക്ക് യാ​ത്രക്കാരാ​യ ഓ​ത​റ തൈ​മ​ര​വും​ക​ര തോ​പ്പി​ൽ ദേ​വ​പ്ര​ഭ​യി​ൽ വി​ജ​യ​ല​ക്ഷ്മി, പ്ര​ഭ​കു​മാ​ർ എ​ന്നി​വ​ർ​ക്കാ​ണ് പ​രി​ക്കേ​റ്റ​ത്.

തോ​ട്ട​ഭാ​ഗം ജ​ങ്​​ഷ​ന് സ​മീ​പം ബു​ധ​നാ​ഴ്ച വൈ​കീ​ട്ട് ആ​റ​ര​യോ​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു അ​പ​ക​ടം. തി​രു​വ​ല്ല ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്ന്​ അ​മി​ത​വേ​ഗ​ത്തി​ൽ എ​ത്തി​യ മാ​രു​തി വാ​ഗ​ൺ​ആ​ർ കാ​ർ എ​തി​ർ​ദി​ശ​യി​ൽ നി​ന്ന് എ​ത്തി​യ ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ​യി​ലും ബൈ​ക്കി​ലും ഇ​ടി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പൊ​ൻ​കു​ന്നം സ്വ​ദേ​ശി ജ​യ്സ് പീ​റ്റ​ർ ഓ​ടി​ച്ചി​രു​ന്ന കാ​റാ​ണ് അ​പ​ക​ട​ത്തി​ന് ഇ​ട​യാ​ക്കി​യ​ത്.

അ​പ​ക​ട​ത്തി​ൽ പ​രി​ക്കേ​റ്റ ആ​റു​പേ​രെ​യും തി​രു​വ​ല്ല​യി​ലെ സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു. തി​രു​വ​ല്ല പൊ​ലീ​സ് അപകടത്തിനിടയാക്കിയ ജ​യ്സ് പീ​റ്റ​റിനെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തി​ട്ടു​ണ്ട്.

Leave A Reply