ഫഹദ് ഫാസിലിന്റെ ഓടും കുതിര ചാടും കുതിര നവംബറിൽ ആരംഭിക്കും

 

നേരത്തെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തതുപോലെ, ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടിൽ ഒരിടവേള ഫെയിം അൽത്താഫ് സലിം സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഓടും കുതിര ചാടും കുതിരയെ ഫഹദ് ഫാസിൽ നയിക്കും. ആഷിഖ് ഉസ്മാൻ നിർമ്മിക്കുന്ന ഈ ചിത്രം നവംബറിൽ ആരംഭിക്കുമെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ.

ഇതൊരു റൊമാന്റിക് കോമഡിയാണെന്ന് അൽത്താഫ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ആനന്ദ് സി ചന്ദ്രൻ ഛായാഗ്രഹണവും അഭിനവ് സുന്ദർ നായക് എഡിറ്റിംഗും ജസ്റ്റിൻ വർഗീസ് സംഗീതസംവിധാനവും നിർവഹിക്കും.

തമിഴ് ചിത്രമായ മാമന്നനിൽ അവസാനമായി അഭിനയിച്ച ഫഹദ് ഇപ്പോൾ അല്ലു അർജുനൊപ്പം പുഷ്പ: ദി റൂൾ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. മലയാളത്തിൽ, രോമഞ്ചം സംവിധായകൻ ജിത്തു മാധവന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിന്റെ ഭാഗമാണ് താരം, അത് ആവേശം എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്നു.

സുധീഷ് ശങ്കർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഓഫ്-റോഡ് റേസിംഗ് ചിത്രമായ ഹനുമാൻ ഗിയറിന്റെയും എഡിറ്റർ നൗഫൽ അബ്ദുള്ളയുടെ സംവിധാന അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്ന ഇതുവരെ പേരിട്ടിട്ടില്ലാത്ത ഒരു പോലീസ് ചിത്രവും ഫഹദ് ചെയ്യും.

Leave A Reply