പ്രഭുഭേവയുടെ വുൾഫിൻറെ ടീസർ റിലീസ് ചെയ്തു

വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ടീസർ  റിലീസ് ചെയ്തു. വിനു വെങ്കിടേഷ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന വുൾഫ് നടൻ പ്രഭുദേവയുടെ അറുപതാം ചിത്രമാണ്. സന്ദേശ് നാഗരാജിന്റെ പിന്തുണയുള്ള ചിത്രത്തിൽ അഞ്ജു കുര്യനും ലക്ഷ്മി റായിയുമാണ് നായികമാർ. ഭാസ്‌കറും അനസൂയ ഭരദ്വാജും വുൾഫിന്റെ അഭിനേതാക്കളിൽ ഉണ്ട്.

 

പുതുച്ചേരി, ചെന്നൈ, ആൻഡമാൻ നിക്കോബാർ ദ്വീപുകൾ, ബാംഗ്ലൂർ എന്നിവിടങ്ങളിൽ 65 ദിവസത്തോളം വുൾഫ് ചിത്രീകരിച്ചു. അംബരീശൻ സംഗീത സംവിധാനം നിർവഹിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന് ക്യാമറ ചലിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത് അരുൾ വിൻസെന്റാണ്. തമിഴ്, തെലുങ്ക്, കന്നഡ, ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിൽ ചിത്രം റിലീസിനൊരുങ്ങുകയാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് തീയതി നിർമ്മാതാക്കൾ ഇതുവരെ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല.

അതേസമയം, ബഗീരയിൽ അവസാനമായി കണ്ട പ്രഭുദേവയുടെ പൈപ്പ്ലൈനിൽ മുസാസിയും റെക്ലയും ഉണ്ട്. കന്നഡ സൂപ്പർസ്റ്റാർ ശിവരാജ്കുമാറിനൊപ്പം യോഗരാജ് ഭട്ടിന്റെ കരാടക ദമനക(കെഡി) എന്ന ചിത്രത്തിലും അദ്ദേഹം അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.

Leave A Reply