വ​ഴി​യോ​ര​ങ്ങ​ളി​ലെ അ​പ​ക​ട​സാ​ധ്യ​ത​ക​ൾ കൂ​ടി​വ​രു​മ്പോ​ഴും അ​ധി​കൃ​ത​ർ ക​ണ്ണു തു​റ​ക്കു​ന്നി​ല്ല

മു​ട്ടം: വ​ഴി​യോ​ര​ങ്ങ​ളി​ലെ അ​പ​ക​ട​സാ​ധ്യ​ത​ക​ൾ കൂ​ടി​വ​രു​മ്പോ​ഴും അ​ധി​കൃ​ത​ർ ക​ണ്ണു തു​റ​ക്കു​ന്നി​ല്ല. ഡ്രൈ​വ​ർ​മാ​രു​ടെ ക​ണ്ണ് ഒ​ന്ന് തെ​റ്റി​യാ​ൽ, കാ​റ്റ് ആ​ഞ്ഞ് വീ​ശി​യാ​ൽ റോ​ഡി​ൽ ഉ​ണ്ടാ​വു​ക വ​ലി​യ അ​പ​ക​ട​ങ്ങ​ളാ​വും. ആ​യി​ര​ക്ക​ണ​ക്കി​ന് ജ​ന​ങ്ങ​ൾ ദി​നം​പ്ര​തി സ​ഞ്ച​രി​ക്കു​ന്ന മു​ട്ട​ത്ത് ടെ​ലി​ഫോ​ൺ കാ​ലി‍െൻറ ചു​വ​ട് ഇ​ള​കി​നി​ൽ​ക്കാ​ൻ തു​ട​ങ്ങി​യി​ട്ട് ആ​ഴ്ച​ക​ളാ​യി. ന​ല്ലൊ​രു കാ​റ്റ് വീ​ശി​യാ​ലോ വ​ഴി​യാ​ത്ര​ക്കാ​രൊ​ന്ന് തൊ​ട്ടാ​ലോ ഈ ​തൂ​ൺ റോ​ഡി​ലേ​ക്ക് വീ​ഴും. തി​ര​ക്കേ​റി​യ റോ​ഡി​ലേ​ക്ക് പ​ത്ത് അ​ടി​യോ​ളം ഉ​യ​ര​മു​ള്ള തൂ​ണ് വീ​ണാ​ൽ വ​ലി​യ അ​പ​ക​ടം സം​ഭ​വി​ക്കും.

മൂ​ല​മ​റ്റം റൂ​ട്ടി​ലെ ബ​സ് സ്റ്റോ​പ്പി​ൽ ഓ​ട​ക്ക് മു​ക​ളി​ലെ സ്ലാ​ബ് ത​ക​ർ​ന്നി​ട്ട് മാ​സ​ങ്ങ​ളാ​യി. ഇ​രു​മ്പ് ക​മ്പി​ക​ൾ ഉ​യ​ർ​ന്നു നി​ൽ​ക്കു​ന്ന മ​റ്റൊ​രു സ്ലാ​ബ് ഇ​ട്ടാ​ണ് ഇ​ത് അ​ട​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്. ക​മ്പി​ക​ൾ കാ​ൽ​ന​ട​ക്കാ​രു​ടെ കാ​ലി​ൽ കൊ​ള്ളാ​തി​രി​ക്കാ​ൻ കു​പ്പി​ക​ൾ അ​തി​ൽ തി​രു​കി​വെ​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്നു. തൊ​ട്ട​പ്പു​റ​ത്ത് എം.​എം ആ​ശു​പ​ത്രി​ക്ക് സ​മീ​പം മൂ​ന്ന് അ​ടി​യി​ല​ധി​കം താ​ഴ്ച​യി​ലാ​ണ് റോ​ഡ് ത​ക​ർ​ന്ന് കി​ട​ക്കു​ന്ന​ത്. തു​ട​ങ്ങ​നാ​ട് സ്പൈ​സ​സ് പാ​ർ​ക്കി​ലേ​ക്ക് വൈ​ദ്യു​തി കൊ​ണ്ടു​പോ​കാ​ൻ കു​ഴി​ച്ച കു​ഴി​യാ​ണി​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ച​ര​ക്ക് ലോ​റി ഇ​തി​ൽ വീ​ണ് ച​രി​ഞ്ഞി​രു​ന്നു. ഇ​തി​ന് മു​ന്നി​ൽ ഒ​രു കോ​ൺ സ്ഥാ​പി​ച്ച​ത​ല്ലാ​തെ കു​ഴി മൂ​ടാ​ൻ അ​ധി​കൃ​ത​ർ ത​യാ​റാ​യി​ല്ല.

ഇ​ത്ത​ര​ത്തി​ൽ ചെ​റു​തും വ​ലു​തു​മാ​യ അ​ന​വ​ധി കു​ഴി​ക​ൾ വേ​റെ​യും ഉ​ണ്ട്. റോ​ഡ് പൊ​ളി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് മു​മ്പു​ത​ന്നെ സ്പൈ​സ​സ് ബോ​ർ​ഡ് അ​ധി​കൃ​ത​ർ പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത് വ​കു​പ്പി​ന് പ​ണം ന​ൽ​കി​യ​താ​ണ് എ​ന്ന് പ​റ​യു​ന്നു. പെ​ട്രോ​ൾ പ​മ്പി​ന് സ​മീ​പ​ത്തെ കു​ഴി നി​ക​ത്താ​ൻ നാ​ളി​തു​വ​രെ ശ്ര​മം ഇ​ല്ല. നി​ര​ന്ത​ര വാ​ർ​ത്ത​ക​ളെ​ത്തു​ട​ർ​ന്നും നാ​ട്ടു​കാ​രു​ടെ പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ത്തെ​ത്തു​ട​ർ​ന്നും ഗ​വ. ആ​ശു​പ​ത്രി​ക്ക് സ​മീ​പ​ത്തെ മൂ​ടി​യ കു​ഴി വീ​ണ്ടും പ്ര​ത്യ​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ടു. മു​ട്ട​ത്തി​ന് അ​ര​ക്കി​ലോ​മീ​റ്റ​ർ ചു​റ്റ​ള​വി​ലെ മാ​ത്രം കാ​ര്യ​മാ​ണ് ഇ​ത്. തൊ​ടു​പു​ഴ-​പു​ളി​യ​ന്മ​ല സം​സ്ഥാ​ന​പാ​ത​യി​ലെ ഏ​റ്റ​വും തി​ര​ക്കു​ള്ള ക​വ​ല​യാ​ണ് മു​ട്ടം. ഇ​വി​ടെ മാ​ത്രം അ​പ​ക​ട​ക്കെ​ണി​ക​ൾ അ​ന​വ​ധി​യാ​ണ്.

Leave A Reply