യു​വാ​വി​നെ കു​ത്തി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ നാ​ലു​പേ​ർ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ

വൈ​ക്കം: യു​വാ​വി​നെ കു​ത്തി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ നാ​ലു​പേ​ർ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ. വെ​ച്ചൂ​ർ വേ​രു​വ​ള്ളി ഭാ​ഗ​ത്ത് ക​ള​രി​ക്ക​ൽ​ത​റ വീ​ട്ടി​ൽ കെ.​എം. മ​നു (അ​മ്പി​ളി-20), ത​ല​യാ​ഴം പു​ത്ത​ൻ​പാ​ലം ഭാ​ഗ​ത്ത് കൊ​ട്ടാ​ര​ത്തി​ൽ വീ​ട്ടി​ൽ കെ.​എ​സ്. വി​മ​ൽ (കു​ഞ്ഞ​ൻ-20), ഇ​യാ​ളു​ടെ സ​ഹോ​ദ​ര​നാ​യ കെ.​എ​സ്. വി​ഷ്ണു (കൊ​ട്ടാ​രം-24), വെ​ച്ചൂ​ർ പു​ത്ത​ൻ​പാ​ലം ഈ​സ്റ്റ് ഭാ​ഗ​ത്ത് വൈ​ഷ്ണ​വ് (ചാ​ത്ത​ൻ-23) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് വൈ​ക്കം പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

ഇ​വ​ർ സം​ഘം​ചേ​ർ​ന്ന് ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം രാ​ത്രി​യി​ൽ വെ​ച്ചൂ​ർ പു​ത്ത​ൻ​പാ​ലം ഷാ​പ്പി​ന് സ​മീ​പ​ത്തു​വെ​ച്ച് ത​ല​യാ​ലം സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ അ​ഖി​ലി​നെ കു​ത്തി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു. അ​ഖി​ലും പ്ര​തി​ക​ളും നേ​ര​ത്തേ സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ളാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നി​ടെ ഇ​വ​ർ ത​മ്മി​ൽ വാ​ക്കു​ത​ർ​ക്കം ഉ​ണ്ടാ​വു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​ന്‍റെ വൈ​രാ​ഗ്യ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു അ​ക്ര​മം. പ്ര​തി​ക​ളി​ലൊ​രാ​ളാ​യ മ​നു​വി​നെ​തി​രെ വൈ​ക്കം, മു​ഹ​മ്മ എ​ന്നീ സ്റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളി​ൽ ക്രി​മി​ന​ൽ കേ​സ് നി​ല​വി​ലു​ണ്ട്.

Leave A Reply