പെ​രി​യോ​ര്‍ ഇ.​വി. രാ​മ​സ്വാ​മി നാ​യ്ക്ക​ര്‍ സ്മാ​ര​ക ന​വീ​ക​ര​ണം ന​വം​ബ​ര്‍ 30ന​കം പൂ​ര്‍ത്തീ​ക​രി​ക്കും

വൈ​ക്കം: ത​മി​ഴ്നാ​ട് സ​ര്‍ക്കാ​റി​ന്‍റെ ഉ​ട​മ​സ്ഥ​ത​യി​ലു​ള്ള വൈ​ക്കം വ​ലി​യ​ക​വ​ല​യി​ലെ ത​ന്തൈ പെ​രി​യോ​ര്‍ ഇ.​വി. രാ​മ​സ്വാ​മി നാ​യ്ക്ക​ര്‍ സ്മാ​ര​ക ന​വീ​ക​ര​ണം ന​വം​ബ​ര്‍ 30ന​കം പൂ​ര്‍ത്തീ​ക​രി​ക്കു​മെ​ന്ന് ത​മി​ഴ്നാ​ട് പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത് മ​ന്ത്രി ഇ.​വി. വേ​ലു. പെ​രി​യോ​ര്‍ സ്മാ​ര​ക​ത്തി​ലെ നി​ര്‍മാ​ണ​ജോ​ലി വി​ല​യി​രു​ത്താ​നെ​ത്തി​യ​താ​യി​രു​ന്നു മ​ന്ത്രി. ത​മി​ഴ്​​നാ​ട് പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത് വ​കു​പ്പ് 8.14 കോ​ടി മു​ത​ല്‍മു​ട​ക്കി​യാ​ണ് സ്മാ​ര​കം ന​വീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

പെ​രി​യോ​റു​ടെ ജീ​വ​ച​രി​ത്ര​വും ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളും ഉ​ള്‍പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ന്ന കെ​ട്ടി​ടം ഭാ​ഗി​ക​മാ​യി പൊ​ളി​ച്ച് ഇ​രു​നി​ല​യാ​ക്കു​ന്ന പ​ണി​ക​ളാ​ണ്​ പു​രോ​ഗ​മി​ക്കു​ന്ന​ത്. താ​ഴ​ത്തെ നി​ല​യി​ല്‍ മ്യൂ​സി​യ​വും മു​ക​ളി​ല​ത്തെ നി​ല​യി​ല്‍ അ​ഡ്മി​നി​സ്ട്രേ​റ്റി​വ് ഓ​ഫി​സു​മാ​കും പ്ര​വ​ര്‍ത്തി​ക്കു​ക. രാ​മ​സ്വാ​മി നാ​യ്ക്ക​രു​ടെ പ്ര​തി​മ​ക്ക്​ മു​ന്നി​ലാ​യി വ​ലി​യ ക​വാ​ടം നി​ര്‍മി​ക്കും. ഓ​പ​ണ്‍ സ്റ്റേ​ജി​ന് മു​ക​ളി​ല്‍ റൂ​ഫ് ചെ​യ്യും. ഇ​തി​നു സ​മീ​പ​ത്ത് നി​ര്‍മി​ക്കു​ന്ന പു​തി​യ കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ല്‍ ലൈ​ബ്ര​റി പ്ര​വ​ര്‍ത്തി​ക്കും.

ചീ​ഫ് എ​ൻ​ജി​നീ​യ​ര്‍ എ​സ്. കാ​ശി​ലിം​ഗം, ഓ​ഫി​സ​ര്‍ സ്പെ​ഷ​ല്‍ ഡ്യൂ​ട്ടി വി​ശ്വ​നാ​ഥ​ന്‍, സൂ​പ്ര​ണ്ടി​ങ് എ​ൻ​ജി​നീ​യ​ര്‍ സ​ത്യ​വാ​ഗീ​ശ്വ​ര​ന്‍, ലെ​യ്സ​ണ്‍ ഓ​ഫി​സ​ര്‍ ആ​ര്‍. ഉ​ണ്ണി​കൃ​ഷ്ണ​ന്‍, ഡി.​എം.​കെ സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി പു​തു​ക്കോ​ട്ടൈ കെ.​ആ​ര്‍. മു​രു​കേ​ശ​ന്‍ എ​ന്നി​വ​ര്‍ മ​ന്ത്രി​യോ​ടൊ​പ്പം ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. വൈ​ക്കം സ​ത്യ​ഗ്ര​ഹ സ്മാ​ര​ക ഗാ​ന്ധി മ്യൂ​സി​യ​വും സ​ന്ദ​ര്‍ശി​ച്ചാ​ണ് മ​ന്ത്രി മ​ട​ങ്ങി​യ​ത്. വൈ​ക്ക​ത്ത് കേ​ര​ള സ​ര്‍ക്കാ​ര്‍ ന​ല്‍കി​യ 84 സെ​ന്റി​ലാ​ണ് ത​ന്തൈ പെ​രി​യോ​ര്‍ സ്മാ​ര​കം നി​ര്‍മി​ച്ച​ത്. വൈ​ക്കം സ​ത്യ​ഗ്ര​ഹ ശ​താ​ബ്ദി ആ​ഘോ​ഷ​ത്തി​ന്റെ ഭാ​ഗ​മാ​യാ​ണ് ത​മി​ഴ്‌​നാ​ട് പെ​രി​യോ​ര്‍ സ്മാ​ര​കം പു​ന​രു​ദ്ധ​രി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ത​മി​ഴ്‌​നാ​ട് സ​ര്‍ക്കാ​ര്‍ പ​ണം അ​നു​വ​ദി​ച്ച​ത്.

Leave A Reply