കെഎൽ രാഹുലും ശ്രേയസ് അയ്യരും 2023ലെ ഏഷ്യാ കപ്പിൽ ഇടംപിടിക്കാൻ സാധ്യതയില്ല

ഏകദിന ഫോർമാറ്റ് ഏഷ്യാ കപ്പിന് ആസന്നമായിരിക്കെ, 2023 ലെ ലോകകപ്പിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിന്റെ ഭാഗമായി ടൂർണമെന്റിൽ സാധ്യമായ ഏറ്റവും ശക്തമായ ടീമിനെ അണിനിരത്താൻ ഇന്ത്യൻ ടീമിന് താൽപ്പര്യമുണ്ട്. താരങ്ങളെ കൊണ്ട് നിറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ടീം ഇന്ത്യയ്ക്ക് അഭിമാനിക്കാം ഏഷ്യാ കപ്പിൽ താരനിബിഡമായ ലൈനപ്പ്.

എന്നിരുന്നാലും, ബിസിസിഐയുടെ (ബോർഡ് ഓഫ് കൺട്രോൾ ഫോർ ക്രിക്കറ്റ് ഇൻ ഇന്ത്യ) വൃത്തങ്ങൾ ഈയിടെ സ്റ്റാർ ബാറ്റർമാരായ കെ എൽ രാഹുലിനും ശ്രേയസ് അയ്യർക്കും പരിക്കേറ്റതിനാൽ ടൂർണമെന്റ് നഷ്ടമാകുമെന്ന് പ്രസ്താവിച്ചു. മികച്ച ഫിറ്റ്‌നസിന്റെ കാര്യത്തിൽ രണ്ട് ബാറ്റർമാരും ഇതുവരെ എത്തിയിട്ടില്ലെന്നും ഏഷ്യാ കപ്പിൽ കളിക്കുന്നത് അവർക്ക് നഷ്ടമാകാനുള്ള പ്രധാന കാരണമാകാമെന്നും വൃത്തങ്ങൾ സൂചിപ്പിച്ചു.

ഏഷ്യാ കപ്പിലെ അവരുടെ അഭാവം അർത്ഥമാക്കുന്നത് ബിസിസിഐ അവരുടെ ഫിറ്റ്നസ് വീണ്ടെടുക്കാൻ തിരക്കിലല്ല എന്നാണ്, കൂടാതെ ഏകദിന ലോകകപ്പിനുള്ള സമയത്ത് അവർ സുഖം പ്രാപിച്ചാൽ അത് ഗുണം ചെയ്യും. സ്ഥിതി ഇതുതന്നെയാണെങ്കിൽ, ലോകകപ്പിന് തൊട്ടുമുമ്പ് ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരായ മൂന്ന് മത്സരങ്ങളുടെ ഏകദിന പരമ്പര അവരുടെ തിരിച്ചുവരവിന്റെ ഗെയിമാണെന്ന് തെളിയിക്കാനാകും.

Leave A Reply