ജി​ല്ല ഖാ​ദിഗ്രാ​മ വ്യ​വ​സാ​യം ഓ​ണം മേ​ള​യു​ടെ ജി​ല്ല​ത​ല ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം

കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ട്: ജി​ല്ല ഖാ​ദിഗ്രാ​മ വ്യ​വ​സാ​യം ഓ​ണം മേ​ള​യു​ടെ ജി​ല്ല​ത​ല ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം വ്യാഴാഴ്ച രാ​വി​ലെ 11 ന് ​കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ട് ഖാ​ദി സൗ​ഭാ​ഗ്യ​യി​ല്‍വെ​ച്ച് ന​ട​ക്കുമെ​ന്ന് അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ വാ​ർ​ത്തസമ്മേ​ള​ന​ത്തി​ല്‍ അ​റി​യി​ച്ചു. മേ​ള ഖാ​ദി ബോ​ര്‍ഡ് വൈ​സ് ചെ​യ​ര്‍മാ​ന്‍ പി. ​ജ​യ​രാ​ജ​ന്‍ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്യും.

ന​ഗ​ര​സ​ഭ ചെ​യ​ര്‍ പേ​ഴ്‌​സ​ൻ കെ.​വി സു​ജാ​ത അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത വ​ഹി​ക്കും. 2023-24 വ​ര്‍ഷ​ത്തി​ല്‍ 150കോ​ടി രൂ​പ​യാ​ണ് ഖാ​ദി ബോ​ര്‍ഡ് ല​ക്ഷ്യ​മി​ടു​ന്ന​ത്. ഇ​തി​ല്‍ പ​യ്യ​ന്നൂ​ര്‍ ഖാ​ദി കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ന്റെ കീ​ഴി​ല്‍ മു​പ്പ​ത് കോ​ടി​യു​ടെ വി​ൽപ​ന ല​ക്ഷ്യ​മി​ടു​ന്ന​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ​വ​ര്‍ഷം ഓ​ണ സ​മ​യ​ത്ത് സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ ഖാ​ദി ഉ​ല്‍പ​ന്ന​ങ്ങ​ള്‍ ചെ​ല​വാ​യ​ത് കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ട്ട് ആ​ണ് എ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ കൂ​ട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. 30 ശ​ത​മാ​നം ഗ​വ. റിബേ​റ്റു​ക​ളോ​ടു​കൂ​ടി സി​ല്‍ക്ക് സാ​രി​ക​ള്‍, കോ​ട്ട​ണ്‍ സാ​രി​ക​ള്‍, പാ​ന്റ് പീ​സ്, ഡി​സൈ​ന​ര്‍ വ​സ്തു​ക്ക​ള്‍, ചൂ​രി​ദാ​ര്‍ ടോ​പ്, മു​ണ്ടു​ക​ള്‍, മെ​ത്ത​ക​ള്‍ എ​ന്നീ ഉ​ൽ​പ​ന്ന​ങ്ങ​ളാ​ണ് മേ​ള​യി​ല്‍ വി​ൽപന​ക്കു​കു​ക. ഓ​ണം മേ​ള​യി​ല്‍ ആ​ക​ര്‍ഷ​ക​മാ​യ രീ​തി​യി​ല്‍ സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ളും ഒ​രു​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

ഓ​ണം മേ​ള ആ​ക​ര്‍ഷ​മാ​ക്കു​ന്ന​തി​ന് സ​ര്‍ക്കാ​ര്‍, അ​ര്‍ധ സ​ര്‍ക്കാ​ര്‍, പൊ​തു മേ​ഖ​ല ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍ക്ക് 1,00,000 രൂ​പ വ ​രെ ക്രെ​ഡി​റ്റ് സൗ​ക​ര്യ​വും ഷോ​റൂ​മു​ക​ളി​ല്‍ ല​ഭ്യ​മാ​ണ്. ആ​ക​ർ​ഷ​ക​മാ​യ സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ളും ഖാ​ദി ബോ​ർ​ഡ് ഒ​രു​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ഒ​ന്നാം സ​മ്മാ​നം ഇ​ല​ക്ട്രി​ക് കാ​ർ, ര​ണ്ടാം സ​മ്മാ​നം ഇ​ല​ക്ട്രി​ക് സ്കൂ​ട്ട​ർ ,മൂ​ന്നാം സ​മ്മാ​നം എ​ല്ലാ ജി​ല്ല​ക​ൾ​ക്കും ഒ​രു പ​വ​ൻ വീ​ത​വും കൂ​ടാ​തെ ഓ​രോ ആ​ഴ്ച​യി​ലും 5000 രൂ​പ​യു​ടെ ന​റു​ക്കെ​ടു​പ്പി​ലൂ​ടെ ഗി​ഫ്റ്റ് വൗ​ച്ച​റു​ക​ളും ന​ൽ​കും.

വാ​ർ​ത്ത​സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ല്‍ ഖാ​ദി പ​യ്യ​ന്നൂ​ര്‍ കേ​ന്ദ്ര ജി​ല്ല മാ​നേ​ജ​ര്‍ എം. ​ആ​യി​ഷ, ഖാ​ദി ഇ​ന്‍ഡ​സ്ട്രി​യ​ല്‍ ഓ​ഫി​സ​ര്‍മാ​രാ​യ കെ.​വി രാ​ജേ​ഷ്, ഷി​ബു, കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ട്, ഖാ​ദി സൗ​ഭാ​ഗ്യ മാ​നേ​ജ​ര്‍ വി.​വി ര​മേ​ശ​ന്‍ എന്നിവർ സം​ബ​ന്ധി​ച്ചു.

Leave A Reply