ഷൊയ്ബ് മാലിക്കും സാനിയ മിർസയും തമ്മിലുള്ള വിവാഹമോചനത്തെക്കുറിച്ചുള്ള പുതിയ അഭ്യൂഹങ്ങൾ വീണ്ടും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഉയരുന്നു.

നിർഭാഗ്യകരമായ സംഭവങ്ങളിൽ, 2010 ഏപ്രിൽ 12 ന് വിവാഹിതരായ പാകിസ്ഥാൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം ഷൊയ്ബ് മാലിക്കും ഇന്ത്യൻ ടെന്നീസ് ഐക്കൺ സാനിയ മിർസയും തമ്മിലുള്ള വിവാഹമോചന കിംവദന്തികൾ വീണ്ടും തലക്കെട്ടുകളിൽ ഇടം നേടിയതായി തോന്നുന്നു. 2018 ഒക്ടോബർ 30 ന് താരദമ്പതികൾ തങ്ങളുടെ ആദ്യ കുട്ടി ഇസാൻ മിർസ മാലിക്കിനെ സ്വാഗതം ചെയ്തു.

ഷോയബ് മാലിക് തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ബയോയിൽ കാര്യമായ മാറ്റം വരുത്തിയതായി ആരാധകർ ശ്രദ്ധിച്ചു. മുമ്പ് സാനിയ മിർസ എന്ന സൂപ്പർ വുമണോട് താൻ ഭർത്താവാണെന്ന് വ്യക്തമായി പറഞ്ഞിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, അദ്ദേഹത്തിന്റെ ശ്രദ്ധ ഇപ്പോൾ രക്ഷാകർതൃത്വ വശത്തേക്ക് കൂടുതൽ മാറിയതായി തോന്നുന്നു. അതിനാൽ, തന്റെ പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്ത തന്റെ ഹാൻഡിൽ ബയോയിൽ, താൻ ഒരു പിതാവായത് ഒരു അനുഗ്രഹമായി അദ്ദേഹം പരാമർശിച്ചിട്ടുണ്ട്.

തൽഫലമായി, രണ്ട് അത്‌ലറ്റുകൾക്കിടയിൽ എല്ലാം നല്ലതല്ലെന്ന് ആരാധകർ അനുമാനിക്കുന്നതിനാൽ ഇത് വിവാഹമോചനത്തെക്കുറിച്ചുള്ള പുതിയ അഭ്യൂഹങ്ങൾക്ക് ജീവൻ നൽകി. ശ്രദ്ധേയമായി, കഴിഞ്ഞ വർഷം നവംബറിൽ, ദമ്പതികൾ വേർപിരിയലിനെ കുറിച്ച് ആലോചിക്കുന്നതായി ചില റിപ്പോർട്ടുകൾ കാരണം വാർത്തകളിൽ തുടർന്നു. ഊഹാപോഹങ്ങൾക്ക് നടുവിൽ, ഷൊയ്ബ് മാലിക്കും സാനിയ മിർസയും പാകിസ്ഥാൻ ഒടിടി പ്ലാറ്റ്‌ഫോമായ ഉർദുഫ്ലിക്സിൽ “ദി മിർസ ആൻഡ് മാലിക് ഷോ” അവതരിപ്പിച്ചു.

Leave A Reply