ഇന്ത്യയുടെ 200-ാം ടി20 ഐ മത്സരം : ഇന്ത്യ വിൻഡീസ് ആദ്യ ടി20 മത്സരം ഇന്ന്

ട്രിനിഡാഡിലെ തരൗബയിലുള്ള ബ്രയാൻ ലാറ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ഓഗസ്റ്റ് 3 ന് ആരംഭിക്കുന്ന അഞ്ച് മത്സരങ്ങളുടെ ടി20 ഐ പരമ്പര ഇന്ത്യയും വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസും കളിക്കും. രണ്ടും മൂന്നും മത്സരങ്ങൾ ഗയാനയിലെ പ്രൊവിഡൻസ് സ്റ്റേഡിയത്തിലും നാലാമത്തെയും അഞ്ചാമത്തെയും മത്സരങ്ങൾ ഫ്ലോറിഡയിലെ ലോഡർഹില്ലിലുള്ള സെൻട്രൽ ബ്രോവാർഡ് റീജിയണൽ പാർക്ക് സ്റ്റേഡിയം ടർഫ് ഗ്രൗണ്ടിൽ നടക്കും.

കൂടാതെ, അഞ്ച് മത്സരങ്ങളുള്ള പരമ്പരയിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെതിരെ 2023 ഓഗസ്റ്റ് 3 ന് ഇന്ത്യ തങ്ങളുടെ 200-ാം ടി20 ഐ മത്സരം കളിക്കും. 200 ടി20 മത്സരങ്ങൾ കളിക്കുന്ന ലോകത്തിലെ രണ്ടാമത്തെ ടീമായി മാറുന്ന ഇന്ത്യൻ ടീമിന് ഇതൊരു ചരിത്ര സന്ദർഭമായിരിക്കും.

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെതിരായ ടെസ്റ്റ് പരമ്പര 1-0ന്റെയും ഏകദിന പരമ്പര 2-1ന്റെയും വിജയത്തിന്റെ പിൻബലത്തിലാണ് ഇന്ത്യ പരമ്പരയിലേക്ക് ഇറങ്ങുന്നത്. അവർ അർഷ്ദീപ് സിംഗ്, അവേഷ് ഖാൻ, രവി ബിഷ്‌ണോയി എന്നിവരെ തിരിച്ചുവിളിക്കുകയും യശസ്വി ജയ്‌സ്വാൾ, തിലക് വർമ്മ, പേസർ മുകേഷ് കുമാർ തുടങ്ങിയ അൺക്യാപ്ഡ് കളിക്കാരെ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു.

Leave A Reply