സാംസങ് അതിന്റെ ഏറ്റവും നൂതനമായ ടിവി ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

 

ഏകദേശം രണ്ട് പതിറ്റാണ്ടായി ടെലിവിഷൻ സാങ്കേതികവിദ്യയിൽ ആഗോള തലത്തിൽ നിൽക്കുന്ന സാംസങ്, അതിന്റെ അൾട്രാ പ്രീമിയം മൈക്രോ എൽഇഡി ടെലിവിഷൻ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഈ അത്യാഡംബര ഓഫർ, ടെലിവിഷൻ വ്യവസായത്തെ അതിന്റെ അഭൂതപൂർവമായ സവിശേഷതകളും അടുത്ത ലെവൽ സാങ്കേതികവിദ്യയും ഉപയോഗിച്ച് വിപ്ലവം സൃഷ്ടിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. മൈക്രോ എൽഇഡി ടെലിവിഷൻ ഇന്ന് മുതൽ തിരഞ്ഞെടുത്ത റീട്ടെയിൽ സ്റ്റോറുകളിലും സാംസങ്ങിന്റെ ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റിലും 11499000 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാകും.

ഒരു സുഗമമായ ഡിസൈൻ സ്‌പോർട്‌സ് ചെയ്യുന്ന ഈ മൈക്രോ എൽഇഡി ടെലിവിഷൻ അൾട്രാ പ്രീമിയം കാഴ്ചാനുഭവം ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കളെ ലക്ഷ്യം വച്ചുള്ളതാണ്. ഇത് 24.8 ദശലക്ഷം മൈക്രോമീറ്റർ വലിപ്പമുള്ള അൾട്രാ-സ്മോൾ എൽഇഡികൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് പരമ്പരാഗത വലിയ വലിപ്പത്തിലുള്ള എൽഇഡികളുടെ 1/10 വലുപ്പമാണ്. ഭൂമിയിലെ ഏറ്റവും കാഠിന്യമേറിയ രണ്ടാമത്തെ വസ്തുവായ നീലക്കല്ലിൽ നിന്ന് രൂപകല്പന ചെയ്ത മൈക്രോ എൽഇഡി ഊർജ്ജസ്വലമായ നിറങ്ങളോടും ഉയർന്ന വ്യക്തതയോടും ദൃശ്യതീവ്രതയോടും കൂടി ആഴത്തിലുള്ള കാഴ്ചാനുഭവം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

Leave A Reply