സ്വാതന്ത്ര്യദിന വിൽപന: ഇന്ത്യക്കാർക്കായി നത്തിങ്ഫോൺ (2)ൽ  കിഴിവ്  

 

നഥിംഗ് ഫോൺ (2) അടുത്തിടെ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു, കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഈ ഉപകരണവും വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തിച്ചു. ഇപ്പോഴിതാ, സ്വാതന്ത്ര്യദിന വിൽപ്പനയുടെ ഭാഗമായി കമ്പനി അതിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ നഥിംഗ് ഫോണിന് ഒരു പുതിയ കിഴിവ് ഓഫർ പ്രഖ്യാപിച്ചു. വയർലെസ് ഇയർഫോണുകളിലും ചില കിഴിവ് ഒന്നും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നില്ല. എല്ലാ വിശദാംശങ്ങളും ഇവിടെയുണ്ട്.

നഥിംഗ് ഫോൺ (2) വില 44,999 രൂപ മുതലാണ് ആരംഭിക്കുന്നത്, എന്നാൽ ഡിസ്‌കൗണ്ട് ഓഫറിനൊപ്പം നിങ്ങൾക്ക് ഇത് കുറഞ്ഞ വിലയ്ക്ക് ലഭിക്കും. ഐസിഐസിഐ, കൊട്ടക്, എച്ച്ഡിഎഫ്സി ബാങ്ക് കാർഡുകളിൽ 3,000 ക്യാഷ്ബാക്ക് ഓഫർ ഉണ്ട്. ഇതോടെ വില 41,999 രൂപയായി കുറഞ്ഞു. കൂടാതെ, എക്സ്ചേഞ്ച് ഓഫറിന്റെ ഭാഗമായി 4,000 രൂപ അധിക കിഴിവുമുണ്ട്.

മാത്രമല്ല, നതിംഗ് ഫോണിന്റെ (2) ചില ആക്‌സസറികൾക്കും കിഴിവ് ലഭിക്കും. കേസിന് നിങ്ങൾക്ക് 499 രൂപ ചിലവാകും, ചാർജിംഗ് അഡാപ്റ്റർ (45W) 1,999 രൂപയ്ക്ക് വിൽക്കും. കമ്പനിയുടെ പ്രഖ്യാപനമനുസരിച്ച് സ്റ്റോക്കുകൾ അവസാനിക്കുന്നതുവരെ ഓഫറുകൾ സാധുവായിരിക്കും.

Leave A Reply