ക്യാ​പ്റ്റ​ൻ​സ്​ ക്ലി​നി​ക്​ വ​ള്ളം​ക​ളി​ക്കാ​രു​ടെ ഒ​ത്തു​ചേ​ര​ലാ​യി

ആ​ല​പ്പു​ഴ: നെ​ഹ്​​റു​ട്രോ​ഫി വ​ള്ളം​ക​ളി​യു​ടെ നി​ബ​ന്ധ​ന​ക​ളും മാ​ർ​ഗ​നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളും മ​ത്സ​ര​ക്ര​മ​വും വി​ല​യി​രു​ത്താ​ൻ ചേ​ർ​ന്ന ക്യാ​പ്റ്റ​ൻ​സ്​ ക്ലി​നി​ക്​ വ​ള്ളം​ക​ളി​ക്കാ​രു​ടെ ഒ​ത്തു​ചേ​ര​ലാ​യി. ആ​ല​പ്പു​ഴ വൈ.​എം.​സി.​എ​യി​ൽ ന​ട​ന്ന പ​രി​പാ​ടി​യി​ൽ ചു​ണ്ട​ൻ​വ​ള്ള​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും ക​ളി​വ​ള്ള​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും ക്യാ​പ്​​റ്റ​ൻ​മാ​രും ലീ​ഡി​ങ്​ ക്യാ​പ്​​റ്റ​ൻ​മാ​രു​മാ​ണ്​ ​പ​​ങ്കെ​ടു​ത്ത​ത്. ച​മ്പ​ക്കു​ളം മൂ​ലം വ​ള്ളം​ക​ളി​യി​ൽ വ​ള്ളം മ​റി​ഞ്ഞു​ണ്ടാ​യ അ​പ​ക​ടം പോ​ലു​ള്ള​വ ​ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​ൻ ചെ​റു​വ​ള്ള​ങ്ങ​ൾ​ക്ക്​ പി​ന്നാ​ലെ സ്പീ​ഡ്​ ബോ​ട്ടു​ക​ള​ട​ക്കം സ​ഞ്ച​രി​ക്കു​ന്ന​ത്​ ഒ​ഴി​വാ​ക്ക​​ണ​മെ​ന്ന നി​ർ​ദേ​ശ​മു​യ​ർ​ന്നു. പ്ര​തി​കൂ​ല കാ​ലാ​വ​സ്ഥ​യി​ൽ ന​ട​ന്ന ച​മ്പ​ക്കു​ളം മൂ​ലം വ​ള്ളം​ക​ളി​യു​ടെ ‘ബോ​ണ​സ്​’ ഇ​തു​വ​രെ വ​ള്ള​ങ്ങ​ൾ​ക്ക്​ കി​ട്ടി​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്ന പ​രാ​തി​യും ഉ​യ​ർ​ന്നു.

ആ​ഗ​സ്റ്റ് ​12ന്​​ ​ഉ​ച്ച​ക്ക്​ ര​ണ്ടി​ന്​ പു​ന്ന​മ​ട ഫി​നി​ഷി​ങ്​ പോ​യ​ന്‍റി​ലെ പ​വി​ലി​യ​ന്​ മു​ന്നി​ൽ ന​ട​ക്കു​ന്ന മാ​സ്​​ഡ്രി​ല്ലി​ൽ പാ​ലി​ക്കേ​ണ്ട നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളും അ​വ​ത​രി​പ്പി​ച്ചു. ഒ​ന്ന്​ മു​ത​ൽ 10 വി​സി​ൽ​വ​രെ തു​ഴ​ക​ൾ കൈ​കാ​ര്യം​ചെ​യ്യു​ന്ന വി​ധ​വും വി​ശ​ദീ​ക​രി​ച്ചു. ചു​ണ്ട​ന്‍വ​ള്ള​ങ്ങ​ളും യൂ​നി​ഫോം ധ​രി​ച്ച തു​ഴ​ച്ചി​ല്‍ക്കാ​രോ​ടൊ​പ്പം വി.​ഐ.​പി പ​വി​ലി​യ​ന്​ മു​ന്നി​ല്‍ അ​ണി​നി​ര​ന്ന് മാ​സ്ഡ്രി​ല്ലി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ക്ക​ണം. യൂ​നി​ഫോ​മും ഐ​ഡ​ന്റി​റ്റി കാ​ര്‍ഡും ധ​രി​ക്കാ​ത്ത തു​ഴ​ച്ചി​ല്‍ക്കാ​രു​ള്ള ചു​ണ്ട​ന്‍ വ​ള്ള​ങ്ങ​ളെ മ​ത്സ​ര​ത്തി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​പ്പി​ക്കി​ല്ല.

ചെ​റു​വ​ള്ള​ങ്ങ​ളു​​ടെ പ്രാ​ഥ​മി​ക മ​ത്സ​രം രാ​വി​ലെ 11ന്​ ​ആ​രം​ഭി​ച്ച്​ 12.30ന്​ ​അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്കും. ചു​ണ്ട​ൻ​വ​ള്ള​ങ്ങ​ളു​ടെ ഹീ​റ്റ്​​സി​നു​ശേ​ഷം ഫൈ​ന​ൽ ന​ട​ക്കും. മാ​സ്​​ഡ്രി​ൽ സ​മ​യ​ത്ത്​ ട്ര​യ​ൽ പ​രി​ശീ​ല​ന​മെ​ന്ന പേ​രി​ൽ ചെ​റു​വ​ള്ള​ങ്ങ​ൾ ഫി​നി​ഷി​ങ്​ പോ​യ​ന്‍റി​ലെ​ത്തി​യാ​ൽ ശി​ക്ഷാ​ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കും. മാ​സ്ഡ്രി​ല്ലി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കാ​ത്ത വ​ള്ള​ങ്ങ​ളു​ടെ ക്ല​ബു​ക​ള്‍ക്കു​ള്ള ബോ​ണ​സി​ല്‍ 50 ശ​ത​മാ​നം കു​റ​വ് വ​രു​ത്തും. ക​ല​ക്ട​ര്‍ ഹ​രി​ത വി.​കു​മാ​ര്‍ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്തു. ചീ​ഫ് കോ​ഓ​ഡി​നേ​റ്റ​ര്‍ മു​ന്‍ എം.​എ​ല്‍.​എ സി.​കെ. സ​ദാ​ശി​വ​ന്‍ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത​വ​ഹി​ച്ചു.

എ​ന്‍.​ടി.​ബി.​ആ​ര്‍ സൊ​സൈ​റ്റി സെ​ക്ര​ട്ട​റി സ​ബ് ക​ല​ക്ട​ർ സൂ​ര​ജ് ഷാ​ജി, ഇ​ന്‍ഫ്രാ​സ്ട്ര​ക്ച​ര്‍ ക​മ്മി​റ്റി ക​ണ്‍വീ​ന​ര്‍ ഇ​റി​ഗേ​ഷ​ന്‍ എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടി​വ് എ​ന്‍ജി​നീ​യ​ര്‍ എം.​സി. സ​ജീ​വ് കു​മാ​ര്‍, മാ​സ്​​റ്റ​ര്‍ ഓ​ഫ് സെ​റി​മ​ണി ആ​ര്‍.​കെ. കു​റു​പ്പ്, ചീ​ഫ് സ്റ്റാ​ര്‍ട്ട​ര്‍ കെ.​കെ. ഷാ​ജു, ചീ​ഫ് അ​മ്പ​യ​ര്‍ കെ.​എം. അ​ഷ്​​റ​ഫ്, മാ​സ്ഡ്രി​ല്‍ ചീ​ഫ് എ​സ്. ഗോ​പാ​ല​കൃ​ഷ്ണ​ന്‍, വി.​സി. ഫ്രാ​ന്‍സി​സ്, എ​സ്.​എം. ഇ​ഖ്ബാ​ല്‍, ടി.​എ​സ്. സ​ന്തോ​ഷ് കു​മാ​ര്‍, കെ.​ആ​ര്‍. രാ​ജേ​ഷ് കു​മാ​ര്‍, വി​വി​ധ വ​ള്ള​ങ്ങ​ളു​ടെ ക്യാ​പ്റ്റ​ൻ​മാ​ര്‍, ലീ​ഡി​ങ്​ ക്യാ​പ്റ്റ​ൻ​മാ​ര്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.

Leave A Reply