സിട്രോൺ C3 എയർക്രോസ് ലോഞ്ച് ചെയ്യുമ്പോൾ 10 നിറങ്ങളിൽ ലഭിക്കും

ഈ വർഷമാദ്യം ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ C3 എയർക്രോസ് സിട്രോൺ അനാവരണം ചെയ്തു, വരും മാസങ്ങളിൽ ലോഞ്ച് നടക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. മിഡ്-സൈസ് എസ്‌യുവിയുടെ ബുക്കിംഗ് സെപ്റ്റംബറിൽ ആരംഭിക്കും, ഡെലിവറികൾ ഈ വർഷം ഒക്ടോബറിൽ ആരംഭിക്കും.

നാല് മോണോ ടോൺ ഓപ്ഷനുകളും ആറ് ഡ്യുവൽ ടോൺ ഓപ്ഷനുകളും ഉൾപ്പെടെ മൊത്തം 10 നിറങ്ങളിൽ സിട്രോൺ C3 എയർക്രോസ് ലഭ്യമാകും. ആദ്യത്തേതിൽ പോളാർ വൈറ്റ്, സ്റ്റീൽ ഗ്രേ, പ്ലാറ്റിനം ഗ്രേ, കോസ്മോ ബ്ലൂ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. അതേസമയം, പ്ലാറ്റിനം ഗ്രേ റൂഫുള്ള പോളാർ വൈറ്റ്, പോളാർ വൈറ്റ് വിത്ത് കോസ്മോ ബ്ലൂ റൂഫ്, സ്റ്റീൽ ഗ്രേ വിത്ത് പോളാർ വൈറ്റ് റൂഫ്, സ്റ്റീൽ ഗ്രേ വിത്ത് കോസ്മോ ബ്ലൂ റൂഫ്, പ്ലാറ്റിനം ഗ്രേ വിത്ത് പോളാർ വൈറ്റ് റൂഫ്, കോസ്മോ ബ്ലൂ വിത്ത് പോളാർ വൈറ്റ് റൂഫ് എന്നിവയാണ് ഡ്യുവൽ ടോൺ ഓപ്ഷനുകൾ. .

ഹുഡിന് കീഴിൽ, വരാനിരിക്കുന്ന C3 എയർക്രോസ് 1.2 ലിറ്റർ, നാല് സിലിണ്ടർ, ടർബോ-പെട്രോൾ എഞ്ചിനിൽ നിന്ന് 108 ബിഎച്ച്പിയും 190 എൻഎം ടോർക്കും ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കും. ആറ് സ്പീഡ് മാനുവൽ ട്രാൻസ്മിഷനുമായി മാത്രം ജോടിയാക്കിയ ഈ മോഡൽ 18.50kmpl മൈലേജ് നൽകുമെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നു. C3 Aircross-ന്റെ ഒരു ഇലക്ട്രിക് വേരിയന്റിലും Citroen പ്രവർത്തിക്കുന്നു, അടുത്ത വർഷം ആദ്യം അരങ്ങേറ്റം നടത്താൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

Leave A Reply