വി​ദ്യാ​ർ​ഥി അ​ട​ക്കം ര​ണ്ടു​പേ​ർ​ക്ക്​ വ​ള​ർ​ത്തു​നാ​യു​ടെ ക​ടി​യേ​റ്റ് പ​രി​ക്ക്

പ​ന്ത​ളം: വി​ദ്യാ​ർ​ഥി അ​ട​ക്കം ര​ണ്ടു​പേ​ർ​ക്ക്​ വ​ള​ർ​ത്തു​നാ​യു​ടെ ക​ടി​യേ​റ്റ് പ​രി​ക്ക്. വീ​ട്ടു​ട​മ പ​ട്ടി​യെ ത​ല്ലി​ക്കൊ​ന്നു കു​ഴി​ച്ചു​മൂ​ടി. പ​ന്ത​ളം, മു​ടി​യൂ​ർ​ക്കോ​ണം, തോ​ട്ടു​ക​ണ്ട​ത്തി​ൽ തെ​ക്കേ​തി​ൽ ജി​തി​ൻ (28), പ​ന്ത​ളം ,മു​ടി​യൂ​ർ​ക്കോ​ണം രാ​ജേ​ഷ് ഭ​വ​നി​ൽ രാ​ജേ​ഷി​ന്‍റെ മ​ക​ൻ പ​ന്ത​ളം എ​ൻ.​എ​സ്.​എ​സ് ബോ​യ്സ് ഹൈ​സ്കൂ​ളി​ൽ ഏ​ഴാം​ക്ലാ​സ് വി​ദ്യാ​ർ​ഥി ശ്രീ ​വി​ഷ്ണു (13), എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് വ​ള​ർ​ത്തു​നാ​യ്​ ക​ടി​ച്ച​ത്.

തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ സ്കൂ​ളി​ൽ പോ​കു​ന്ന​തി​നാ​യി റോ​ഡ​രി​കി​ൽ നി​ൽ​ക്കു​മ്പോ​ൾ പ​ന്ത​ളം, മു​ടി​യൂ​ർ​ക്കോ​ണം സ്വാ​തി ഭ​വ​നി​ൽ ശ​ശി​യു​ടെ ഉ​ട​മ​സ്ഥ​ത​യു​ള്ള വ​ള​ർ​ത്തു​നാ​യ്​ ഇ​രു​വ​രെ​യും ക​ടി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഉ​ട​ൻ​ത​ന്നെ നാ​ട്ടു​കാ​ർ ഇ​രു​വ​രെ​യും പ​ന്ത​ളം കു​ടും​ബാ​രോ​ഗ്യ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ൽ എ​ത്തി​ച്ച്​ പി​ന്നീ​ട് അ​ടൂ​ർ താ​ലൂ​ക്ക് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി. സം​ഭ​വം ന​ട​ന്ന്​ മ​ണി​ക്കൂ​റു​ക​ൾ​ക്ക​കം വീ​ട്ടു​ട​മ വ​ള​ർ​ത്തു​നാ​യെ ത​ല്ലി​ക്കൊ​ന്ന്​ കു​ഴി​ച്ചു​മൂ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

വാ​ർ​ഡ് കൗ​ൺ​സി​ൽ സൗ​മ്യ സ​ന്തോ​ഷ് വി​വ​രം അ​റി​യി​ച്ച​ത​നു​സ​രി​ച്ച്​ ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ മൃ​ഗ​ഡോ​ക്ട​റും സം​ഘ​വും ശ​ശി​യു​ടെ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി നാ​യെ പു​റ​ത്തെ​ടു​ത്ത്​ തി​രു​വ​ല്ല, മ​ഞ്ചാ​ടി​യി​ൽ കൊ​ണ്ടു​പോ​യി പോ​സ്റ്റ്മോ​ർ​ട്ടം ന​ട​ത്തി​യ​പ്പോ​ൾ നാ​യ​ക്ക് പേ​വി​ഷ​മു​ണ്ടെ​ന്ന് ക​ണ്ടെ​ത്തി. പി​ന്നീ​ട് നാ​യെ വ​ള​ർ​ത്തി​യ വീ​ട്ടി​ലെ എ​ല്ലാ​വ​രും പ്ര​തി​രോ​ധ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​ൻ ഡോ​ക്ട​ർ നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി.

Leave A Reply