താ​ലൂ​ക്കാ​ശു​പ​ത്രി നി​ർ​മാ​ണ​ത്തി​ന് ടെ​ൻ​ഡ​ര്‍ ക്ഷ​ണി​ച്ചു

പ​ത്ത​നാ​പു​രം: താ​ലൂ​ക്കാ​ശു​പ​ത്രി നി​ർ​മാ​ണ​ത്തി​ന് ടെ​ൻ​ഡ​ര്‍ ക്ഷ​ണി​ച്ചു. മ​ഞ്ച​ള്ളൂ​രി​ലെ മു​ട്ട​ത്ത്ക​ട​വ് പാ​ല​ത്തി​ന് സ​മീ​പ​മാ​ണ് കി​ഫ്ബി​യി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്തി മ​ൾ​ട്ടി സ്​​പെ​ഷാ​ലി​റ്റി ബ്ലോ​ക്ക് നി​ർ​മി​ക്കാ​നു​ള്ള ക​രാ​ര്‍ ക്ഷ​ണി​ച്ച​ത്. നി​ർ​മാ​ണ​ത്തി​നാ​യി 98.37 കോ​ടി രൂ​പ അ​നു​വ​ദി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. 90 കോ​ടി രൂ​പ കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​നും എ​ട്ടു​കോ​ടി രൂ​പ മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ ഉ​പ​ക​ര​ണം, ഫ​ര്‍ണി​ച്ച​ര്‍ വാ​ങ്ങാ​നും അ​നു​ബ​ന്ധ​പ്ര​വ​ര്‍ത്തി​ക​ളു​മാ​യി​ട്ടാ​ണ് അ​നു​വ​ദി​ച്ച​ത്.

സി​വി​ല്‍ വ​ര്‍ക്കി​നു​ള്ള 90 കോ​ടി രൂ​പ​ക്കു​ള്ള ടെ​ൻ​ഡ​റാ​ണ് ആ​ദ്യം ക്ഷ​ണി​ച്ച​ത്. ആ​ഗ​സ്റ്റ് 21നാ​ണ് അ​വ​സാ​ന​തീ​യ​തി. പ്രോ​ജ​ക്ട് മാ​നേ​ജ്‌​മെ​ന്റ് ക​ൺ​സ​ൾ​ട്ട​ൻ​സി​യാ​യ ഇ​ൻ​ക​ൽ ലി​മി​റ്റ​ഡാ​ണ് മ​ന്ദി​ര​നി​ർ​മാ​ണ​ത്തി​ന്റെ ചു​മ​ത​ല. സി​വി​ല്‍ ജോ​ലി​ക​ളു​ടെ മു​പ്പ​ത് ശ​ത​മാ​നം പൂ​ര്‍ത്തി​യാ​കു​ന്ന മു​റ​ക്ക്​ ബാ​ക്കി തു​ക​ക്കു​ള്ള ടെ​ൻ​ഡ​ര്‍ കൂ​ടി ക്ഷ​ണി​ക്കും. ര​ണ്ടു​ല​ക്ഷം ച​തു​ര​ശ്ര​യ​ടി വി​സ്തൃ​തി​യി​ലാ​ണ് കെ​ട്ടി​ടം നി​ര്‍മി​ക്കു​ന്ന​ത്.

പ​ത്ത​നാ​പു​രം ബ്ലോ​ക്ക് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തും താ​ലൂ​ക്കി​ലെ ആ​റു​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ളും ചേ​ർ​ന്ന് മ​ഞ്ച​ള്ളൂ​ർ മു​ട്ട​ത്തു​ക​ട​വ് പാ​ല​ത്തി​നു​സ​മീ​പം ക​ല്ല​ട​യാ​റി​ന്റെ തീ​ര​ത്ത് വാ​ങ്ങി​യ ര​ണ്ടേ​ക്ക​റി​ലേ​റെ സ്ഥ​ല​ത്താ​ണ് കെ​ട്ടി​ടം ഉ​യ​രു​ന്ന​ത്. സ്ഥ​ലം വാ​ങ്ങി അ​ഞ്ച് വ​ർ​ഷ​ത്തോ​ള​മാ​യി​ട്ടും താ​ലൂ​ക്കാ​ശു​പ​ത്രി യാ​ഥാ​ർ​ഥ്യ​മാ​കാ​ത്ത​ത് എ​റെ വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ള്‍ക്കി​ട​യാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു. പ​ത്ത​നാ​പു​രം സാ​മൂ​ഹി​കാ​രോ​ഗ്യ​കേ​ന്ദ്രം താ​ലൂ​ക്കാ​ശു​പ​ത്രി​യാ​ക്കി ഉ​യ​ർ​ത്തി​യെ​ങ്കി​ലും ന​ഗ​ര​മ​ധ്യ​ത്തി​ല്‍ സ്ഥ​ല​പ​രി​മി​തി​യി​ല്‍ വീ​ര്‍പ്പു​മു​ട്ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

Leave A Reply