എൽജിഎ൦ പുതിയ വീഡിയോ ഗാനം റിലീസ് ചെയ്തു

വരാനിരിക്കുന്ന തമിഴ് ചിത്രമായ എൽജിഎ൦  കഴിഞ്ഞ ദിവസം റിലീസ്  ചെയ്തു. ക്രിക്കറ്റ് താരം എംഎസ് ധോണിയാണ് ചിത്രത്തെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നത്. ധോനി തന്റെ ഭാര്യ സാക്ഷി ധോണിയ്‌ക്കൊപ്പം അവരുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ കീഴിലാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്.  മികച്ച പ്രതികരണ൦ നേടി എൽജിഎ൦  മുന്നേറുകയാണ്. ഇപ്പോൾ സിനിമയിലെ പുതിയ വീഡിയോ ഗാനം റിലീസ് ചെയ്തു

 

രമേഷ് തമിഴ്മണിയാണ് എൽജിഎം സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്, ഈ ചിത്രത്തിനും സംഗീതം ഒരുക്കുന്നു. ഹരീഷ് കല്യാൺ, നദിയ, ഇവാന എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് എൽജിഎം. ഫീൽ ഗുഡ് ഫാമിലി എന്റർടെയ്‌നർ എന്ന് പറയപ്പെടുന്ന ചിത്രത്തിൽ യോഗി ബാബുവും ഒരു പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്നുണ്ട്. നിലവിൽ, ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ദ്രുതഗതിയിൽ പുരോഗമിക്കുകയാണ്, നിർമ്മാതാക്കൾ 2023 മധ്യത്തിൽ റിലീസിനൊരുങ്ങുകയാണ്.

Leave A Reply