മാമന്നൻ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ : പുതിയ വീഡിയോ റിലീസ് ചെയ്തു

നടൻമാരായ വടിവേലു, ഉദയനിധി സ്റ്റാലിൻ, ഫഹദ് ഫാസിൽ, കീർത്തി സുരേഷ് എന്നിവർ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച മാമന്നൻ എന്ന തമിഴ് ചിത്രം നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ റിലീസ് ചെയ്തു. ഇപ്പോൾ പുതിയ പ്രൊമോ റിലീസ് ചെയ്തു

 

 

https://www.netflix.com/in/title/81597747

മാരി സെൽവരാജ് സംവിധാനം ചെയ്തതും എ ആർ റഹ്മാൻ സംഗീതം നൽകിയതും മാമന്നൻ, ഉദയനിധിയുടെ മുഴുവൻ രാഷ്ട്രീയ ജീവിതത്തിലേക്ക് സ്വയം നിയോഗിക്കുന്നതിനുമുമ്പ് ഒരു നടനെന്ന നിലയിൽ അവസാന ചിത്രമാണ്.

തെലുങ്ക്, മലയാളം, കന്നഡ ഭാഷകളിലും ചിത്രം എത്തും. ഛായാഗ്രാഹകൻ തേനി ഈശ്വർ, എഡിറ്റർ ആർ.കെ.സെൽവ, ആക്ഷൻ കൊറിയോഗ്രാഫർ ദിലീപ് സുബ്ബരായൻ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിന്റെ സാങ്കേതിക സംഘത്തിലുള്ളത്. ഉദയനിധിയുടെ റെഡ് ജയന്റ് മൂവീസാണ് ചിത്രത്തിന് പിന്തുണ നൽകുന്നത്.

തമിഴ്‌നാട്ടിലെ സേലത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് മാമന്നൻ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്, അടിച്ചമർത്തപ്പെട്ടവനും അടിച്ചമർത്തപ്പെടുന്നവനും തമ്മിലുള്ള രാഷ്ട്രീയ കളിയിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നു. വടിവേലുവും ഉദയനിധിയും അച്ഛനും മകനുമായി വേഷമിടുന്ന ചിത്രത്തിൽ ഫഹദാണ് പ്രതിനായകൻ. വടിവേലുവിന്റെ പ്രകടനത്തിന് കൈയ്യടി നേടിയതോടെ ചിത്രം സമ്മിശ്ര നിരൂപണങ്ങളിലേക്ക് തുറന്നു. മുതിർന്ന ഹാസ്യനടനെ സീരിയസ് റോളിൽ അവതരിപ്പിച്ച ചുരുക്കം ചില സിനിമകളിൽ ഒന്നാണിത്.

Leave A Reply