ആർഡിഎക്‌സ് : പുതിയ പ്രൊമോ റിലീസ് ചെയ്തു

വരാനിരിക്കുന്ന ആർഡിഎക്‌സ് ഓഗസ്റ്റ് 25ന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തും . സിനിമയിലെ പുതിയ പ്രൊമോ റിലീസ് ചെയ്തു.   ഒരു ആക്ഷൻ-പാക്ക്ഡ് എന്റർടെയ്‌നറായി ബിൽ ചെയ്തിരിക്കുന്ന ആർ‌ഡി‌എക്‌സ് നഹാസ് ഹിദായത്ത് സംവിധാനം ചെയ്യുകയും ഷബാസ് റഷീദും ആദർശ് സുകുമാരനും തിരക്കഥയെഴുതിയതുമാണ്. മഹിമ നമ്പ്യാരും ഐമ റോസ്മി സെബാസ്റ്റ്യനുമാണ് നായികമാർ. ലാൽ, ബൈജു സന്തോഷ്, ഷമ്മി തിലകൻ, മാലാ പാർവതി, നിശാന്ത് സാഗർ തുടങ്ങിയവരാണ് അഭിനേതാക്കൾ.

 

സോഫിയ പോളിന്റെ വീക്കെൻഡ് ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റേഴ്സാണ് ആർഡിഎക്സ് നിർമ്മിക്കുന്നത്. ആയോധന കലകൾ ഒരു അവിഭാജ്യ ഘടകമായതിനാൽ സിനിമ ആക്ഷൻ ഭാരമുള്ളതാണ്. കെജിഎഫ്, കൈതി, വിക്രം എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലെ അഭിനയത്തിന് പേരുകേട്ട അൻബരിവ് ആണ് സ്റ്റണ്ട് ഡയറക്ടർമാർ. സാം സിഎസ് സംഗീത സംവിധാനവും അലക്സ് ജെ പുളിക്കൽ ഛായാഗ്രഹണവും നിർവഹിക്കുന്നു. റിച്ചാർഡ് കെവിൻ (വിക്രം വേദ, സുജൽ) ആണ് എഡിറ്റിംഗ് ചുമതല.

Leave A Reply