ഹൻസിക മോട്‌വാനി ആദി ചിത്രം പാർട്ണർ : വീഡിയോ ഗാനം റിലീസ് ചെയ്തു

ശനിയാഴ്ച ഹൻസിക മോട്‌വാനിയുടെയും ആദി പിനിസെറ്റി ചിത്രം പാർട്ണർന്റെ ട്രെയിലർ നിർമാതാക്കൾ  പുറത്തിറക്കി. നവാഗതനായ മനോജ് ദാമോധരൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത് ആർഎഫ്‌സി ക്രിയേഷൻസാണ്.

 

 

 

ഉപജീവനത്തിനായി മോഷ്ടിക്കുന്ന സുഹൃത്തുക്കളായി ആദിയെയും യോഗി ബാബുവിനെയും കാണിച്ചാണ് ട്രെയിലർ ആരംഭിക്കുന്നത്. അവർ ഒരു ശാസ്ത്രജ്ഞനിൽ നിന്ന് (പാണ്ഡ്യരാജൻ) മോഷ്ടിക്കാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ, യോഗി ബാബു തന്റെ ശാസ്ത്രീയ പരീക്ഷണങ്ങളിലൊന്നിൽ കെണിയിൽ വീഴുന്നു, ഹൻസിക മോട്വാനി അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഒരു സ്ത്രീയായി   മാറ്റുന്നു. ആദിയും ഹൻസികയും വീണ്ടും യോഗി ബാബുവായി മാറാനുള്ള പോരാട്ടമാണ് ചിത്രത്തിന്റെ  കഥ.

രസകരമായ ഒരു സയൻസ് ഫിക്ഷൻ ഫാന്റസി ഘടകത്തോടുകൂടിയ ഒരു മുഴുനീള കോമഡി ആയിരിക്കും പാർട്‌ണർ എന്ന് കലവാണിയിൽ സംവിധായകൻ സർഗുണത്തെ സഹായിച്ചിട്ടുള്ളതും നയൻതാര അഭിനയിച്ച ഡോറയുടെ സഹസംവിധായകനുമായ മനോജ് സിഇയുമായുള്ള മുൻ സംഭാഷണത്തിൽ പറഞ്ഞു. പാലക് ലാൽവാനി, പാണ്ഡ്യരാജൻ, റോബോ ശങ്കർ, ജോൺ വിജയ്, യോഗി ബാബു എന്നിവരും പാർട്‌ണറിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. സന്തോഷ് ധയാനിധിയുടെ സംഗീതവും ഷബീർ അഹമ്മദിന്റെ ഛായാഗ്രഹണവും നിർവഹിക്കുന്ന ചിത്രം ജൂലൈയിൽ തിയേറ്ററുകളിലെത്തുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

Leave A Reply