സ്വ​കാ​ര്യ ബ​സു​ക​ളി​ലെ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ കു​ടി​പ്പ​ക ഒ​ഴി​യു​ന്നി​ല്ല

ചേ​ർ​ത്ത​ല: സ്വ​കാ​ര്യ ബ​സു​ക​ളി​ലെ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ കു​ടി​പ്പ​ക ഒ​ഴി​യു​ന്നി​ല്ല. വീ​ണ്ടും ഒ​രു ബ​സു​കൂ​ടി ത​ക​ർ​ത്തു. തു​റ​വൂ​ർ നാ​ലു​കു​ള​ങ്ങ​ര​യി​ൽ ഇ​ട്ടി​രു​ന്ന ബ​സി​ന്റെ മു​ന്നി​ലെ ചി​ല്ലാ​ണ് ത​ക​ർ​ത്ത​ത്. എ​റ​ണാ​കു​ളം സ്വ​ദേ​ശി​യും പ്രൈ​വ​റ്റ്​ ബ​സ് ഓ​പ​റേ​റ്റേ​ഴ്‌​സ് ഫെ​ഡ​റേ​ഷ​ൻ മു​ൻ സം​സ്ഥാ​ന പ്ര​സി​ഡ​ന്റു​മാ​യ എം.​ബി. സ​ത്യ​ന്റെ ഉ​ട​മ​സ്ഥ​ത​യി​ൽ ചേ​ർ​ത്ത​ല-​എ​റ​ണാ​കു​ളം റൂ​ട്ടി​ലോ​ടു​ന്ന ബ​സി​നു നേ​രെ​യാ​ണ് ആ​ക്ര​മ​ണ​മു​ണ്ടാ​യ​ത്.

ക​ഴി​ഞ്ഞ​യാ​ഴ്ച ചേ​ർ​ത്ത​ല​യി​ൽ ആ​റു ബ​സ്​ തു​ട​ർ​ച്ച​യാ​യി ര​ണ്ടു​ത​വ​ണ ആ​ക്ര​മി​ക്ക​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നു. നാ​ലു​കു​ള​ങ്ങ​ര​യി​ൽ ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച രാ​ത്രി ആ​ക്ര​മ​ണ​മു​ണ്ടാ​യ​താ​യാ​ണ് ക​ണ​ക്കാ​ക്കു​ന്ന​ത്. കു​ത്തി​യ​തോ​ട് പൊ​ലീ​സി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി. ബ​സ് ഓ​പ​റേ​റ്റേ​ഴ്‌​സ് അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ന്‍ താ​ലൂ​ക്ക് ക​മ്മി​റ്റി സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ ചേ​ര്‍ത്ത​ല ഡി​വൈ.​എ​സ്.​പി​ക്ക്​ പ​രാ​തി ന​ല്‍കി. തു​ട​ർ​ച്ച​യാ​യു​ണ്ടാ​കു​ന്ന ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​നെ​തി​രെ ശ​ക്ത​മാ​യ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നു അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ൻ ഭാ​ര​വാ​ഹി​ക​ൾ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

ക​ഴി​ഞ്ഞ​യാ​ഴ്ച ചേ​ര്‍ത്ത​ല​യി​ലു​ണ്ടാ​യ അ​ക്ര​മം തൊ​ഴി​ലാ​ളി ത​ര്‍ക്ക​ത്തെ തു​ട​ര്‍ന്നാ​യി​രു​ന്നു. ര​ണ്ടു​ത​വ​ണ ബ​സു​ക​ള്‍ക്കു നേ​രെ​യു​ണ്ടാ​യ ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ല്‍ എ​ട്ടു​ല​ക്ഷ​ത്തോ​ളം ന​ഷ്ട​മു​ണ്ടാ​യ​താ​യാ​ണ് വി​ല​യി​രു​ത്ത​ല്‍. ക​ഴി​ഞ്ഞ ത​വ​ണ ആ​റ് ബ​സു​ക​ളു​ടെ ചി​ല്ലു​ക​ൾ ത​ക​ർ​ന്ന ശേ​ഷം പു​തി​യ​ത് മാ​റ്റി പി​റ്റേ​ദി​വ​സം ആ​റ് ബ​സു​ക​ളു​ടെ ചി​ല്ലു​ക​ളും ത​ക​ർ​ത്തി​രു​ന്നു. അ​ന്നു ന​ട​ന്ന ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ലെ ര​ണ്ടു​പേ​രെ ചേ​ര്‍ത്ത​ല പൊ​ലീ​സ് പി​ടി​കൂ​ടി​യി​രു​ന്നു.

Leave A Reply