അ​രൂ​ർ പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ൻ ഇ​ല്ലാ​യ്മ​ക​ളി​ൽ ന​ട്ടം​തി​രി​യു​ന്നു

അ​രൂ​ർ: അ​രൂ​ർ പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ൻ ഇ​ല്ലാ​യ്മ​ക​ളി​ൽ ന​ട്ടം​തി​രി​യു​ന്നു. സ്വ​ന്തം കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ൽ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന ല​ക്ഷ്യ​ത്തോ​ടെ സ്റ്റേ​ഷ​ൻ നെ​ട്ടോ​ട്ട​മോ​ടാ​ൻ തു​ട​ങ്ങി​യി​ട്ട് വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ൾ ഏ​റെ ക​ഴി​ഞ്ഞു. ഇ​പ്പോ​ൾ വാ​ട​ക​ക്കെ​ടു​ത്ത ച​ന്തി​രൂ​ർ സ​ഹ​ക​ര​ണ ബാ​ങ്കി​ന്‍റെ കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ലാ​ണ് പ​രി​മി​തി​ക​ളു​മാ​യി അ​രൂ​ർ സ്റ്റേ​ഷ​ൻ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​ത്. 400 സ്ക്വ​യ​ർ ഫീ​റ്റ് വി​സ്തീ​ർ​ണം മാ​ത്ര​മു​ള്ള കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ൽ തി​ങ്ങി​ഞെ​രു​ങ്ങി​യാ​ണ് പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ൻ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​ത്.

പ്ര​തി​ക​ളെ സൂ​ക്ഷി​ക്കാ​ൻ സെ​ൽ സൗ​ക​ര്യ​മി​ല്ലാ​ത്ത​തി​നാ​ൽ ഇ​ക്ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം പ്ര​തി ഓ​ടി​പ്പോ​യ സം​ഭ​വ​മു​ണ്ടാ​യി. പൊ​ലീ​സു​കാ​രു​ടെ ജാ​ഗ്ര​ത​കൊ​ണ്ട് പ്ര​തി​യെ ഉ​ട​നെ പി​ടി​കൂ​ടാ​ൻ ക​ഴി​ഞ്ഞു. ഡെ​സ്കി​ന്റെ കാ​ലി​ലും മ​റ്റു​മാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ളെ ബ​ന്ധി​ച്ച് ഓ​ടി​പ്പോ​കാ​തെ സൂ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്. മ​തി​യാ​യ സ്ഥ​ല​മി​ല്ലാ​ത്ത ഇ​വി​ടെ വ​നി​ത പൊ​ലീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര​ട​ക്കം നാ​ൽ​പ​തോ​ളം​പേ​ർ ജോ​ലി​ചെ​യ്യു​ന്നു​ണ്ട്.

പ​ല കേ​സു​ക​ളി​ൽ പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ക്കു​ന്ന വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ന്റെ പി​ന്നി​ലാ​ണ് ഇ​പ്പോ​ൾ കി​ട​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​തു​മൂ​ലം സ​ഹ​ക​ര​ണ സം​ഘ​ത്തി​ന് മ​റ്റു കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ൾ നി​ർ​മി​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യാ​ത്ത സ്ഥി​തി​യു​ണ്ട്. എ.​എം. ആ​രി​ഫ് എം.​എ​ൽ.​എ ആ​യി​രി​ക്കു​മ്പോ​ൾ പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ൻ നി​ർ​മി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ഒ​രു​കോ​ടി ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​വ​കു​പ്പ് അ​നു​വ​ദി​ച്ചി​രു​ന്നു. സ്ഥ​ലം സ്വ​ന്ത​മാ​യി ക​ണ്ടെ​ത്ത​ണം എ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു നി​ബ​ന്ധ​ന.

അ​രൂ​ർ, എ​ഴു​പു​ന്ന എ​ന്നീ ര​ണ്ടു പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ളു​ടെ ക്ര​മ​സ​മാ​ധാ​ന ചു​മ​ത​ല അ​രൂ​ർ പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നാ​ണ്. അ​രൂ​രി​ൽ പ​ല​യി​ട​ത്തും സ​ർ​ക്കാ​ർ വ​കു​പ്പു​ക​ളു​ടെ ഭൂ​മി കി​ട​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നു​വേ​ണ്ടി സ്ഥ​ലം ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രും ജ​ന​പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളും മു​ന്നി​ട്ടി​റ​ങ്ങു​ന്നി​ല്ല

Leave A Reply