വെ​ള്ളം ഇ​റ​ക്ക​മി​ട്ട് തു​ട​ങ്ങി​യി​ട്ടും അ​പ്പ​ർ കു​ട്ട​നാ​ട​ൻ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ ദു​രി​ത​മൊ​ഴി​യു​ന്നി​ല്ല

തി​രു​വ​ല്ല: വെ​ള്ളം ഇ​റ​ക്ക​മി​ട്ട് തു​ട​ങ്ങി​യി​ട്ടും അ​പ്പ​ർ കു​ട്ട​നാ​ട​ൻ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ പ​ല പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലും ദു​രി​ത​മൊ​ഴി​യു​ന്നി​ല്ല. പെ​രി​ങ്ങ​ര, നി​ര​ണം, ക​ട​പ്ര, നെ​ടു​മ്പ്രം, കു​റ്റൂ​ർ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ളി​ലെ താ​ഴ്ന്ന പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ൽ ദു​രി​തം തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്.

ഗ്രാ​മീ​ണ റോ​ഡു​ക​ൾ വെ​ള്ള​ത്തി​ൽ മു​ങ്ങി​യ​തോ​ടെ നി​ര​ണ​ത്തെ കൊ​മ്പ​ങ്കേ​രി, മു​ക​ള​ടി, തോ​ട്ട​ടി, വെ​സ്റ്റ്, വ​ട്ട​ടി, പെ​രി​ങ്ങ​ര പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ലെ മേ​പ്രാ​ൽ, വേ​ങ്ങ​ൽ, ആ​ലം​തു​രു​ത്തി, കു​റ്റൂ​ർ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ലെ തെ​ങ്ങേ​ലി, കോ​ട്ട​യ്ക്ക​മാ​ലി എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളെ​ല്ലാം ഒ​റ്റ​പ്പെ​ട്ട നി​ല​യി​ലാ​ണ്. നി​ര​ണം, പെ​രി​ങ്ങ​ര പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ളു​ടെ പ​കു​തി​യോ​ളം പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളും വെ​ള്ള​ത്തി​ന​ടി​യി​ലാ​ണ്.

പ​ല​യി​ട​ത്തും ആ​ളു​ക​ൾ​ക്ക് പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങാ​നാ​കാ​ത്ത സ്ഥി​തി​യാ​ണ്. മാ​ലി​ന്യം നി​റ​ഞ്ഞു തോ​ടു​ക​ളും വാ​ച്ചാ​ലു​ക​ളും മ​റ്റും അ​ട​ഞ്ഞു​കി​ട​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ൽ പ​ല​യി​ട​ത്തും വെ​ള്ളം കെ​ട്ടി​ക്കി​ട​ക്കു​ക​യാ​ണ്. വീ​ടി​ന് ചു​റ്റി​ൽ​നി​ന്നും വെ​ള്ളം ഇ​റ​ങ്ങി​പ്പോ​കാ​ൻ ഒ​രാ​ഴ്ച​യെ​ങ്കി​ലും വേ​ണ്ടി​വ​രും.

വെ​ള്ളം ഇ​റ​ങ്ങി തു​ട​ങ്ങി​യ​തോ​ടെ ദു​രി​താ​ശ്വാ​സ ക്യാ​മ്പു​ക​ളി​ൽ​നി​ന്നും ആ​ളു​ക​ൾ വീ​ടു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് മ​ട​ങ്ങാ​ൻ തു​ട​ങ്ങി. തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച വൈ​കീ​ട്ടു​വ​രെ 23 ക്യാ​മ്പ്​ പി​രി​ച്ചു​വി​ട്ടു. പ​ടി​ഞ്ഞാ​റ​ൻ മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ലാ​യി ഇ​പ്പോ​ൾ 35 ക്യാ​മ്പു​കൂ​ടി പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. 541 കു​ടും​ബ​ത്തി​ലെ 1820 പേ​ർ ക്യാ​മ്പു​ക​ളി​ൽ തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്.

Leave A Reply