ഒ​ന്ന​ര​വ​യ​സു​കാ​രി​യാ​യ മ​ക​ളെ വീ​ടി​ന് പു​റ​ത്തേ​ക്കെ​റി​ഞ്ഞ സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ പി​താ​വി​ന്റെ അ​റ​സ്റ്റ് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി

കൊ​ല്ലം: മ​ദ്യ​ല​ഹ​രി​യി​ൽ ഒ​ന്ന​ര​വ​യ​സു​കാ​രി​യാ​യ മ​ക​ളെ വീ​ടി​ന് പു​റ​ത്തേ​ക്കെ​റി​ഞ്ഞ സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ പി​താ​വി​ന്റെ അ​റ​സ്റ്റ് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി. കു​റ​വ​ൻ​പാ​ല​ത്ത് താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന ത​മി​ഴ്നാ​ട് സ്വ​ദേ​ശി മു​രു​ക​ന്‍റെ (35) അ​റ​സ്റ്റാ​ണ് ഈ​സ്റ്റ് പൊ​ലീ​സ് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്.

എ​സ്.​എ.​ടി.​ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ ചി​കി​ത്സ​യി​ൽ ക​ഴി​യു​ന്ന കു​ട്ടി അ​പ​ക​ട​നി​ല ത​ര​ണം ചെ​യ്തു. പൊ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലാ​യി​രു​ന്ന മു​രു​ക​ന്‍റെ ഭാ​ര്യ മാ​രി​യ​മ്മ​യെ മൊ​ഴി​യെ​ടു​ത്ത ശേ​ഷം വി​ട്ട​യ​ച്ചു. ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച രാ​ത്രി​യി​ലാ​ണ് കേ​സി​നാ​സ്പ​ദ​മാ​യ സം​ഭ​വം. മു​രു​ക​നും ഭാ​ര്യ മാ​രി​യ​മ്മ​യും ഒ​ന്നി​ച്ചി​രു​ന്ന് മ​ദ്യ​പി​ക്കു​ക​യും ത​ർ​ക്ക​ത്തി​നി​ടെ മ​ക​ളെ വീ​ടി​ന് പു​റ​ത്തേ​ക്കെ​റി​യു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു.

നാ​ട്ടു​കാ​രി​ൽ നി​ന്നും അ​യ​ൽ​വാ​സി​ക​ളി​ൽ നി​ന്നും ശേ​ഖ​രി​ച്ച മൊ​ഴി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് മു​രു​ക​ന്റെ അ​റ​സ്റ്റ് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്. ഇ​യാ​ൾ​ക്കെ​തി​രെ ജു​വ​നൈ​ൽ ജ​സ്റ്റി​സ് നി​യ​മ​പ്ര​കാ​ര​മാ​ണ് നി​ല​വി​ൽ കേ​സെ​ടു​ത്തി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. കു​ടു​ത​ൽ വ​കു​പ്പ്​ ചു​മ​ത്തു​മെ​ന്നും പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply