ത​ണ​ൽ മ​ര​ങ്ങ​ൾ അ​പ​ക​ട​ഭീ​ഷ​ണി ഉ​യർ​ത്തു​ന്നു

ശാ​സ്താം​കോ​ട്ട: ക​രു​നാ​ഗ​പ്പ​ള്ളി – ശാ​സ്താം​കോ​ട്ട റോ​ഡി​ൽ മൈ​നാ​ഗ​പ്പ​ള്ളി ഉ​ദ​യ ജ​ങ്​​ഷ​നും ആ​ഞ്ഞി​ലി​മൂ​ടി​നും ഇ​ട​യി​ൽ നി​ൽ​ക്കു​ന്ന ത​ണ​ൽ മ​ര​ങ്ങ​ൾ അ​പ​ക​ട​ഭീ​ഷ​ണി ഉയ​ർ​ത്തു​ന്നു. കു​റ്റി​യി​ൽ​മു​ക്കി​നും ഐ.​സി.​എ​സ് ജ​ങ്​​ഷ​നും ഇ​ട​യി​ലു​ള്ള ഏ​ഴ്​ മ​ര​ങ്ങ​ളാ​ണ് മ​റി​ഞ്ഞു​വീ​ഴു​ന്ന ത​ര​ത്തി​ൽ ച​രി​ഞ്ഞ് നി​ൽ​ക്കു​ന്ന​ത്​. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ഇ​തി​ൽ ഒ​രു മ​രം വീ​ടി​ന് മു​ന്നി​ലേ​ക്ക്​ വീ​ണു.

മ​തി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ ത​ക​ർ​ത്തു മ​രം വീ​ണു​​വെ​ങ്കി​ലും ത​ല​നാ​രി​ഴ​ക്ക്​ ആ​ള​പാ​യം ഒ​ഴി​വാ​യി. സ്കൂ​ളി​ന് മു​ന്നി​ല​ട​ക്കം സു​ര​ക്ഷി​ത​മാ​ല്ലാ​ത്ത നി​ല​യി​ൽ മ​ര​ങ്ങ​ളു​ണ്ട്. വ​നം വ​കു​പ്പി​ന്‍റെ ത​ണ​ൽ​മ​രം പ​ദ്ധ​തി പ്ര​കാ​രം ഏ​താ​നും വ​ർ​ഷം മു​മ്പാ​ണ് റോ​ഡി​ൽ മ​ര​ങ്ങ​ൾ വ​ച്ചു​പി​ടി​പ്പി​ച്ച​ത്. വ​ലി​യ ഉ​യ​ര​ത്തി​ൽ വ​ള​ർ​ന്ന​തോ​ടെ ഏ​തു​സ​മ​യ​വും ക​ട​പു​ഴ​കി വീ​ഴാ​വു​ന്ന വി​ധ​മാ​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ചി​ല മ​ര​ങ്ങ​ളു​ടെ ചു​വ​ട്ടി​ൽ കേ​ട് ബാ​ധി​ച്ച നി​ല​യി​ലു​മാ​ണ്.

Leave A Reply