തി​രു​വി​താം​കൂ​ര്‍ രാ​ജ​ഭ​ര​ണ​കാലം പു​രോ​ഗ​തി​യു​ടെ​ നാ​ളു​ക​ളാ​യി​രു​ന്നെ​ന്ന് ഡോ. ​ശ​ശി ത​രൂ​ര്‍ എം.​പി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: തി​രു​വി​താം​കൂ​ര്‍ രാ​ജ​ഭ​ര​ണ​ത്തി​ന്‍റെ അ​വ​സാ​ന വ​ര്‍ഷ​ങ്ങ​ള്‍ അ​ടി​ച്ച​മ​ര്‍ത്ത​ലി​ന് കു​പ്ര​സി​ദ്ധ​മാ​ണെ​ങ്കി​ലും അ​ക്കാ​ലം വ്യ​വ​സാ​യി​ക പു​രോ​ഗ​തി​യു​ടെ​യും അ​ടി​സ്ഥാ​ന സൗ​ക​ര്യ​വി​ക​സ​ന​ത്തി​ന്‍റെ​യും നാ​ളു​ക​ളാ​യി​രു​ന്നെ​ന്ന് ഡോ. ​ശ​ശി ത​രൂ​ര്‍ എം.​പി പ​റ​ഞ്ഞു. മ​ധു​രൈ കാ​മ​രാ​ജ് സ​ര്‍വ​ക​ലാ​ശാ​ല​യി​ലെ സ്കൂ​ള്‍ ഓ​ഫ് ഹി​സ്റ്റോ​റി​ക്ക​ല്‍ സ്റ്റ​ഡീ​സ് മു​ന്‍ ചെ​യ​ര്‍പേ​ഴ്സ​ണാ​യി​രു​ന്ന പ്ര​ഫ.​ഡി. ഡാ​നി​യേ​ല്‍ എ​ഴു​തി​യ ‘ആ​ന്‍റി മോ​ണാ​ര്‍ക്കി​ക്ക​ല്‍ കോ​ൺ​ഫ്ലി​ക്ട് ഇ​ന്‍ കേ​ര​ള 1931-1947’ പു​സ്ത​കം പ്ര​കാ​ശ​നം ചെ​യ്യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം.

രാ​ജ​ഭ​ര​ണ​ത്തി​ന്‍റെ അ​വ​സാ​ന നാ​ളു​ക​ളി​ലെ അ​തി​ക്ര​മ​ങ്ങ​ളു​ടെ വാ​ര്‍ഷി​ക​വും അ​തി​നെ​തി​രെ പൊ​രു​തി​യ​വ​രു​ടെ അ​നു​സ്മ​ര​ണ​വു​മെ​ല്ലാം ആ​ച​രി​ക്കാ​റു​ണ്ട്. എ​ന്നാ​ൽ, ചി​ത്തി​ര​തി​രു​നാ​ളും ദി​വാ​ന്‍ സി.​പി. രാ​മ​സ്വാ​മി അ​യ്യ​രും വ്യ​വ​സാ​യി​ക പു​രോ​ഗ​തി​ക്ക്​ ന​ല്‍കി​യ സം​ഭാ​വ​ന​ക​ള്‍ക്ക് അ​ല്‍പം കൈ​യ​ടി ന​ല്‍കാ​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

ചീ​ഫ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി ഡോ.​വി. വേ​ണു പു​സ്ത​കം ഏ​റ്റു​വാ​ങ്ങി. മു​തി​ര്‍ന്ന മാ​ധ്യ​മ​പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ക​ന്‍ എം.​ജി. രാ​ധാ​കൃ​ഷ്ണ​ന്‍ പു​സ്ത​കം പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ടു​ത്തി. കേ​ര​ള സ​ര്‍വ​ക​ലാ​ശാ​ല ച​രി​ത്ര​വി​ഭാ​ഗം മേ​ധാ​വി ഡോ. ​ഷാ​ജി അ​നി​രു​ദ്ധ​ന്‍ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത​വ​ഹി​ച്ചു. പു​സ്ത​ക​പ്ര​സാ​ധ​ക​രാ​യ ഫോ​ളി​യോ​യു​ടെ മേ​ധാ​വി പി. ​ര​വീ​ന്ദ്ര​ന്‍ നാ​യ​ര്‍ സ്വാ​ഗ​ത​വും ഡോ. ​ഡാ​നി​യേ​ല്‍ ന​ന്ദി​യും പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply