എ​ൽ​പി​ജി സി​ലി​ണ്ട​ർ പൊ​ട്ടി​ത്തെ​റി​ച്ച് കു​ട്ടി​ക​ളു​ൾ​പ്പെ​ടെ ഒ​രു കു​ടും​ബ​ത്തി​ലെ ഏ​ഴ് പേ​ർ​ക്ക് പരിക്ക്

എ​ൽ​പി​ജി സി​ലി​ണ്ട​ർ പൊ​ട്ടി​ത്തെ​റി​ച്ച് മൂ​ന്ന് കു​ട്ടി​ക​ളു​ൾ​പ്പെ​ടെ ഒ​രു കു​ടും​ബ​ത്തി​ലെ ഏ​ഴ് പേ​ർ​ക്ക് ഗു​രു​ത​ര​മാ​യി പ​രി​ക്കേ​റ്റു.ഹൈ​ദ​രാ​ബാ​ദി​ലെ ദോ​മ​ൽ​ഗു​ഡ സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ പ​ത്മ, നാ​ഗ​മ​ണി, ആ​ന​ന്ദ്, ധ​ന​ല​ക്ഷ്മി, അ​ഭി​ന​വ്, ശ​ര​ണ്യ, വി​ഹാ​ർ എ​ന്നി​വ​ർ​ക്കാ​ണ് പ​രി​ക്കേ​റ്റ​ത്. റോ​സ് കോ​ള​നി മേ​ഖ​ല​യി​ലു​ള്ള ഇ​വ​രു​ടെ വീ​ട്ടി​ൽ ഇ​ന്ന് രാ​വി​ലെ 11-ഓ​ടെ​യാ​ണ് അ​പ​ക​ടം ന​ട​ന്ന​ത്.

ബോ​ന​ലു ആ​ഘോ​ഷ​ങ്ങ​ൾ​ക്കാ​യു​ള്ള പ്ര​ത്യേ​ക വി​ഭ​വ​ങ്ങ​ൾ ത​യാ​റാ​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് സം​ഭ​വം ന​ട​ന്ന​ത്. പ്ര​ത്യേ​കം ത​യാ​റാ​ക്കി​യ വ​ലി​യ സ്റ്റൗ​വി​ലേ​ക്ക് സി​ലി​ണ്ട​റി​ൽ നി​ന്ന് ക​ണ​ക്ഷ​ൻ ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നാ​യി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച റെ​ഗു​ലേ​റ്റ​റി​ലു​ടെ വാ​ത​ചോ​ർ​ച്ച​യു​ണ്ടാ​യ​താ​ണ് അ​പ​ക​ട​കാ​ര​ണം.സ്റ്റൗ​ ക​ത്തി​ക്കാ​നാ​യി ആ​ന​ന്ദ് ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ ഉ​ഗ്ര​ശ​ബ്ദ​ത്തോ​ടെ സി​ലി​ണ്ട​ർ പൊ‌​ട്ടി​ത്തെ​റി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. അ​പ​ക​ട​ത്തെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് വീ​ടി​ന്‍റെ പ​ല ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളും ത​ക​ർ​ന്നു​വീ​ണു.

Leave A Reply