നേ​പ്പാ​ളി​ൽ വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര ഹെ​ലി​കോ​പ്റ്റ​ർ ത​ക​ർ​ന്നു​വീ​ണ് ആ​റ് പേ​ർ മ​രി​ച്ചു

നേ​പ്പാ​ളി​ൽ വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര ഹെ​ലി​കോ​പ്റ്റ​ർ ത​ക​ർ​ന്നു​വീ​ണ് ആ​റ് പേ​ർ മ​രി​ച്ചു.എ​വ​റ​സ്റ്റ് കൊ​ടു​മു​ടി ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ കാ​ണാ​നാ​യി സ​ർ​വീ​സ് ന​ട​ത്തു​ന്ന മാ​നാം​ഗ് എ​യ​റി​ന്‍റെ വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര ഹെ​ലി​കോ​പ്റ്റ​ർ കാ‌​ഠ്മ​ണ്ഡു​വി​ന് വ​ട​ക്കു​കി​ഴ​ക്കു​ള്ള സോ​ലു​ഖും​ബു ജി​ല്ല​യി​ലെ ലി​ഖു മേ​ഖ​ല​യി​ൽ ​െവ​ച്ചാ​ണ് ത​ക​ർ​ന്നു​വീ​ണ​ത്.

അ​പ​ക​ട​ത്തി​ന്‍റെ കാ​ര​ണം വ്യ​ക്ത​മ​ല്ല.നേ​പ്പാ​ൾ സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ പൈ​ല​റ്റ് ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​വ​രു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യെ​ന്നും ചി​ന്നി​ച്ചി​ത​റി​യ നി​ല​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു ഇ​വ​യെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു. മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ൾ എ​യ​ർ​ലി​ഫ്റ്റ് ചെ​യ്ത് കാ​ഠ്മ​ണ്ഡു​വി​ലെ ത്രി​ഭു​വ​ൻ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ​ത്തി​ച്ചു.

നേപ്പാളിൽ മഴക്കാലം എത്തിയതോടെ മെയ് മാസത്തിൽ ടൂറിസ്റ്റ്, പർവതാരോഹണ സീസൺ അവസാനിച്ചിരിക്കയാണ്. ഈ സമയത്ത്, ദൃശ്യപരത കുറയുന്നതും പ്രവചനാതീതമായ കാലാവസ്ഥയും കാരണം പർവതങ്ങളിലേക്കുള്ള വിനോദസഞ്ചാര വിമാനങ്ങൾ കുറവാണ്.

Leave A Reply