ഷാർജയിൽ പൊ​തു ബ​സ്​ സ​ർ​വി​സ്​ ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക് പ്ര​ത്യേ​ക സ​ബ്​​​സ്ക്രി​പ്​​ഷ​ൻ കാ​ർ​ഡ്​ അ​വ​ത​രി​പ്പി​ച്ച് എസ്​.ആർ.ടി.എ

ഷാർജയിൽ പൊ​തു ബ​സ്​ സ​ർ​വി​സ്​ ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക് പ്ര​ത്യേ​ക സ​ബ്​​​സ്ക്രി​പ്​​ഷ​ൻ കാ​ർ​ഡ്​ അ​വ​ത​രി​പ്പി​ച്ച് എസ്​.ആർ.ടി.എ.പ്ര​തി​മാ​സം 225 ദി​ർ​ഹ​ത്തി​ന്​ റീ​ചാ​ർ​ജ്​ ചെ​യ്യാ​വു​ന്ന ‘സ​ായ​ർ’ കാ​ർ​ഡു​ക​ളാ​ണ്​ പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി​യ​ത്. ഇ​തു​പ​യോ​ഗി​ച്ച്​ 30 ദി​വ​സ​ത്തേ​ക്ക് ഷാ​ർ​ജ​യി​ലെ എ​ല്ലാ റൂ​ട്ടു​ക​ളി​ലും​ പ​രി​ധി​യി​ല്ലാ​തെ യാ​ത്ര ചെ​യ്യാ​നാ​കും.

എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​എ ന​ട​ത്തു​ന്ന ഷാ​ർ​ജ സി​റ്റി ബ​സ് ലൈ​നാ​യ മൊ​വാ​സ​ലാ​ത്ത് ബ​സു​ക​ളാ​ണ് ‘സ​യ​ർ’ സ​ബ്‌​സ്‌​ക്രി​പ്‌​ഷ​ൻ കാ​ർ​ഡ് അ​വ​ത​രി​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.പ​തി​വ് നീ​ല നി​റ​ത്തി​ലു​ള്ള കാ​ർ​ഡി​ൽ നി​ന്നും വ്യ​ത്യ​സ്ത​മാ​യി ഈ ​കാ​ർ​ഡി​ന് ചാ​ര​നി​റ​മാ​ണ്. അ​ഞ്ച് വ​ർ​ഷ​മാ​ണ് കാ​ർ​ഡി​ന്‍റെ കാ​ലാ​വ​ധി. ഏ​തെ​ങ്കി​ലും മൊ​വാ​സ​ലാ​ത്ത് ബ​സു​ക​ളി​ൽ ഡ്രൈ​വ​ർ​ക്ക്​ പ​ണം ന​ൽ​കി സാ​യ​ർ കാ​ർ​ഡ് സ്വ​ന്ത​മാ​ക്കാ​നും റീ​ചാ​ർ​ജ് ചെ​യ്യാ​നും ക​ഴി​യും. അ​ഞ്ചു ശ​ത​മാ​നം ഡി​സ്കൗ​ണ്ട്​ ല​ഭി​ക്കു​ന്ന കാ​ർ​ഡു​ക​ളും ല​ഭ്യ​മാ​ണ്.

Leave A Reply