അ​ഭ​യാ​ർ​ഥി​ ബോ​ട്ട് സ്​പെയിനിന് സമീപം കാ​ണാ​താ​യതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ

മ​ഡ്രി​ഡ്: 200 ആ​ഫ്രി​ക്ക​ൻ അ​ഭ​യാ​ർ​ഥി​ക​ളു​മാ​യി വ​ന്ന ബോ​ട്ട് സ്​​പെ​യി​നി​ലെ ക​നാ​രി ദ്വീ​പി​ന് സ​മീ​പം കാ​ണാ​താ​യി. സ്പാ​നി​ഷ് ര​ക്ഷാ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ ഒ​രാ​ഴ്ച​യാ​യി തി​ര​ച്ചി​ൽ ന​ട​ത്തു​ക​യാ​ണ്. ജൂ​ൺ 27നാ​ണ് സെ​ന​ഗാ​ളി​ൽ​നി​ന്ന് ബോ​ട്ട് പു​റ​പ്പെ​ട്ട​ത്. ഒ​രാ​ഴ്ച​യാ​യി ഒ​രു വി​വ​ര​വു​മി​ല്ല. നി​ര​വ​ധി സ്ത്രീ​ക​ളും കു​ട്ടി​ക​ളും ബോ​ട്ടി​ലു​ണ്ട്.

 

ഡ​സ​നി​ല​ധി​കം പേ​രു​മാ​യി പോ​യ വേ​റെ​യും ര​ണ്ട് ബോ​ട്ട് കാ​ണാ​താ​യി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ക്കാ​ത്ത റി​പ്പോ​ർ​ട്ടു​ണ്ട്. ആ​​​​ഭ്യ​​​​ന്ത​​​​ര സം​​​​ഘ​​​​ർ​​​​ഷം, ദാ​​​​രി​​​​ദ്ര്യം തു​​​​ട​​​​ങ്ങി​​​​യ കാ​​​​ര​​​​ണ​​​​ങ്ങ​​​​ളാ​​​​ലാ​​​​ണ് ഏ​​​​ഷ്യ​​​​ൻ, ആ​​​​ഫ്രി​​​​ക്ക​​​​ൻ രാ​​​​ജ്യ​​​​ങ്ങ​​​​ളി​​​​ൽ​​​​നി​​​​ന്ന് യൂ​​​​റോ​​​​പ്പി​​​​ലേ​​​​ക്ക് കു​​​​ടി​​​​യേ​​​​റ്റ​​​​ത്തി​​​​ന് ശ്ര​​​​മി​​​​ക്കു​​​​ന്ന​​​​ത്.

Leave A Reply