ല​ത്തീ​ന്‍ അ​തി​രൂ​പ​ത വി​കാ​രിക്കെതിരെ കേ​സെ​ടു​ത്ത ന​ട​പ​ടി അം​ഗീ​ക​രി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്ന് ര​മേ​ശ് ചെ​ന്നി​ത്ത​ല

മു​ത​ല​പ്പൊ​ഴി​യി​ല്‍ ഉ​ണ്ടാ​യ സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ളു​ടെ പേ​രി​ല്‍ ല​ത്തീ​ന്‍ അ​തി​രൂ​പ​ത വി​കാ​രി ജ​ന​റാൾ ഫാ. ​യൂ​ജി​ന്‍ പെ​രേ​ര​യ്‌​ക്കെ​തി​രെ കേ​സെ​ടു​ത്ത ന​ട​പ​ടി അം​ഗീ​ക​രി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്ന് മുതിർന്ന കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ് ര​മേ​ശ് ചെ​ന്നി​ത്ത​ല.

തീ​ര​ദേ​ശ​വാ​സി​ക​ളെ അ​പ​മാ​നി​ക്കു​ന്ന രീ​തി​യി​ലു​ള്ള പ​രാ​മ​ര്‍​ശ​മാ​ണ് മ​ന്ത്രി​മാ​ര്‍ ന​ട​ത്തി​യ​തെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഷോ ​കാ​ണി​ക്കു​ക​യാ​ണോ എ​ന്ന് മ​ന്ത്രി​മാ​ര്‍ ചോ​ദി​ച്ച​പ്പോ​ഴാ​ണ് ആ​ളു​ക​ള്‍ പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ച​ത്. യ​ഥാ​ര്‍​ഥ​ത്തി​ല്‍ അ​വി​ടെ പ്ര​കോ​പ​ന​മു​ണ്ടാ​ക്കി​യ​ത് മ​ന്ത്രി​മാ​രാ​ണ്, ര​മേ​ശ് ചെ​ന്നി​ത്ത​ല പറഞ്ഞു.

സ​ര്‍​ക്കാ​രി​നെ​തി​രെ ആ​ര് സം​സാ​രി​ച്ചാ​ലും അ​വ​ര്‍​ക്കെ​തി​രെ കേ​സെ​ടു​ക്കു​ക എ​ന്ന​താ​ണ് നി​ല​വി​ല്‍ കേ​ര​ള സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ന്‍റെ സ​മീ​പ​ന​മെ​ന്നും ചെ​ന്നി​ത്ത​ല വി​മ​ര്‍​ശി​ച്ചു.

Leave A Reply