‘കാവാല’യിലെ തമന്നയുടെ ഹുക്ക് ചുവടുകൾ ഇന്റർനെറ്റിൽ കൊടുങ്കാറ്റായി. ഇന്ത്യൻ ഷക്കീറ എന്ന് ആരാധകർ

 

‘ജയിലർ’ എന്ന ചിത്രത്തിലെ വൈറലായ ‘കാവാല’ എന്ന ഗാനത്തിലെ തമന്നയുടെ നൃത്തച്ചുവടുകൾ ഇന്റർനെറ്റിൽ തരംഗമാകുന്നു. ചിത്രത്തിലെ അവരുടെ അതിശയകരമായ ലുക്കിന് പുറമേ, നടിയുടെ നൃത്ത വൈദഗ്ധ്യവും വഴക്കവും നെറ്റിസൺസ് പ്രശംസിക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ, അവരുടെ ചില ആരാധകർ അവരെ 2010 ഫുട്ബോൾ ലോകകപ്പിനുള്ള ‘വക്കാ വക്കാ’ എന്ന ഗാനം ലോകത്തെ പിടിച്ചുകുലുക്കിയ പ്രശസ്ത കൊളംബിയൻ സംഗീതജ്ഞയായ ഷക്കീറയുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തി.

പാട്ടിലെ തമന്നയുടെ ഹിപ് മൂവ്‌മെന്റുകളും ഇന്ദ്രിയ നൃത്തച്ചുവടുകളും കൂടാതെ, അവരുടെ രൂപവും വസ്ത്രധാരണവും ‘വാകാ വക’യിലെ ഗാനകാരിയുടെ ശൈലിയുമായി സാമ്യമുള്ളതാണ്. ഒരു വ്യക്തി അവരെ ‘ഇന്ത്യൻ ഷക്കീറ’ എന്ന് വിളിച്ചു. ഒറിജിനൽ ‘കാവാല’യ്ക്ക് പകരം ‘വാകാ വക’ എന്ന ഗാനത്തിന്റെ എഡിറ്റ് ചെയ്ത വീഡിയോയും അദ്ദേഹം പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ഹിറ്റ് സംഗീതസംവിധായകൻ അനിരുദ്ധ് ഈണമിട്ട ‘കാവാല’ പാടിയിരിക്കുന്നത് ‘പത്താൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിലെ ‘ബേഷാരം രംഗ്’ എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ഗാനത്തിന് ശബ്ദം നൽകിയ ശിൽപ റാവുവാണ്.

ആദ്യ ‘ജയിലർ’ സിംഗിൾ ആയ ‘കാവാല’ തമിഴും തെലുങ്കും കലർന്നതാണ്. നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിൽ രജനികാന്തിനെ നായകനായ ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാൽ, ജാക്കി ഷ്റോഫ്, ശിവ രാജ്കുമാർ, സുനിൽ, രമ്യ കൃഷ്ണൻ, വിനായകൻ, മിർണ മേനോൻ, തമന്ന ഭാട്ടിയ തുടങ്ങിയവരും അഭിനയിക്കുന്നു.

Leave A Reply