കാ​ല​വ​ർ​ഷം ശ​ക്ത​മാ​യ​തോ​ടെ ജില്ലയിൽ പലയിടത്തും മഴക്കെടുതി രൂക്ഷമാണ്

പാ​ല​ക്കാ​ട്: കാ​ല​വ​ർ​ഷം ശ​ക്ത​മാ​യ​തോ​ടെ ജില്ലയിൽ പലയിടത്തും മഴക്കെടുതി രൂക്ഷമാണ്. മരം വീണ് വൈദ്യുതി ബന്ധം തകരാറിലായ പ്രദേശങ്ങളിലെ പ്രശ്നം പരിഹരിക്കാൻ ആവശ്യത്തിന് ജീവനക്കാരില്ലാതെ നട്ടംതിരിയുകയാണ് കെ.എസ്.ഇ.ബി. മ​ര​ങ്ങ​ൾ വീ​ണ് വൈ​ദ്യു​തി​ പോസ്റ്റും ക​മ്പി​ക​ളും പൊ​ട്ടി​യ പ​രാ​തി​ക​ളാ​ണേ​റെ​യും. ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ കു​റ​വി​നാ​ൽ ജോ​ലി തീ​ർ​ക്കാ​നാ​കാ​തെ വ​ല​യു​ക​യാ​ണ് ഓ​ഫീ​സു​ക​ൾ.

സെ​ക്ഷ​ൻ ഓ​ഫീ​സു​ക​ളെ ന​യി​ക്കേ​ണ്ട ഓ​വ​ർ​സി​യ​ർ​മാ​ർ ആ​റു​പേ​ർ വേ​ണ്ട ഇ​ട​ത്ത് പ​ല സെ​ക്ഷ​നു​ക​ളി​ലും ര​ണ്ടോ മൂ​ന്നോ പേ​ർ മാ​ത്ര​മേ​യു​ള്ളൂ. ജോലി​ഭാ​രം കാ​ര​ണം പ​ല​രും സെ​ക്ഷ​ൻ ഓ​ഫീ​സു​ക​ളി​ൽ​ നി​ന്ന് സ​ബ് സ്റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് സ്ഥ​ലം​മാ​റ്റം വാ​ങ്ങി​പ്പോ​വു​ക​യാ​ണ്. പൊ​തു സ്ഥ​ലം​മാ​റ്റ​ത്തി​ൽ സെ​ക്ഷ​ൻ ഓ​ഫീസു​ക​ളി​ൽ ആ​വ​ശ്യ​ത്തി​ന് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ നി​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ കെ.​എ​സ്.​ഇ.​ബി മാ​നേ​ജ്മെ​ന്റും ഈ ​ആ​വ​ശ്യ​മു​യ​ർ​ത്തു​ന്ന​തി​ൽ യൂണി​യ​നു​ക​ളും മ​ടി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നാ​ണ് ആ​ക്ഷേ​പം. സ​ബ് എ​ൻ​ജി​നീ​യ​ർ, ലൈ​ൻ​മാ​ൻ, ഇ​ല​ക്ട്രി​സി​റ്റി വ​ർ​ക്ക​ർ തു​ട​ങ്ങി​യ ത​സ്തി​ക​ക​ളി​ലും ആ​ൾ​ക്ഷാ​മം രൂ​ക്ഷ​മാ​ണ്.

Leave A Reply