വി​കാ​രി ജ​ന​റ​ലി​നെ​തി​രെ കേ​സെ​ടു​ത്ത​ത് തീ​ര​ദേ​ശ​ജ​ന​ത​യോ​ടു​ള്ള സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ന്‍റെ വെ​ല്ലു​വി​ളി – വി.​ഡി.​സ​തീ​ശ​ന്‍

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ല​ത്തീ​ന്‍ അ​തി​രൂ​പ​ത വി​കാ​രി ജ​ന​റ​ല്‍ ഫാ. ​യൂ​ജി​ന്‍ പെ​രേ​ര​യ്‌​ക്കെ​തി​രായ കേ​സ് അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി പി​ന്‍​വ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും സർക്കാർ നടപടി തീ​ര​ദേ​ശ​ജ​ന​ത​യോ​ടു​ള്ള വെ​ല്ലു​വി​ളി​യാ​ണെ​ന്നും പ്ര​തി​പ​ക്ഷ നേ​താ​വ് വി.​ഡി.​സ​തീ​ശ​ന്‍.

തീ​ര​ദേ​ശ​ത്തെ ജ​ന​ങ്ങളുടെ ന്യാ​യ​മാ​യ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് നേ​രെ ക​ണ്ണ​ട​ച്ചു​കൊ​ണ്ട് മു​ത​ല​പ്പൊ​ഴി​യെ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ മ​ര​ണ​പ്പൊ​ഴി ആ​ക്കി മാ​റ്റു​ക​യാ​ണ്. ഇ​വ​രു​ടെ പ്ര​ശ്‌​നം പ്ര​തി​പ​ക്ഷം നി​യ​മ​സ​ഭ​യി​ല്‍ പ​റ​ഞ്ഞ​താ​ണ്. പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് അ​പ​ക​ട​മു​ണ്ടാ​ക്കു​ന്ന പ്ര​ശ്‌​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി പ​രി​ഹാ​രം കാ​ണാ​മെ​ന്ന് അ​ന്ന് സ​ഭ​യി​ല്‍ മ​റു​പ​ടി പ​റ​ഞ്ഞ മ​ന്ത്രി ഉ​റ​പ്പ് ന​ല്‍​കി​യ​തു​മാ​ണ്. എ​ന്നാ​ല്‍ ഈ ​വി​ഷ​യ​ത്തി​ല്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഇ​തു​വ​രെ ചെ​റു​വി​ര​ല്‍ പോ​ലും അ​ന​ക്കി​യി​ട്ടി​ല്ല

തീ​ര​ദേ​ശ​ത്തെ ജ​ന​ങ്ങ​ള്‍ വൈ​കാ​രി​ക​മാ​യി പ്ര​തി​ക​രി​ക്കു​ന്ന​വ​രാ​ണ്. ഇ​ത്ത​ര​ത്തി​ലു​ള്ള സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ള്‍ ഇ​തി​ന് മു​മ്പും ഉ​ണ്ടാ​യി​ട്ടു​ണ്ട്. മ​ന്ത്രി​മാ​ര്‍ പ്ര​കോ​പ​ന​മു​ണ്ടു​ന്ന രീ​തി​യി​ല്‍ സം​സാ​രി​ച്ച ശേ​ഷം അ​തി​ന്‍റെ പേ​രി​ല്‍ ഒ​രു വി​കാ​രി ജ​ന​റ​ലി​നെ​തി​രെ കേ​സെ​ടു​ത്ത ന​ട​പ​ടി അം​ഗീ​ക​രി​ക്കാ​നാ​കി​ല്ലെ​ന്നും സ​തീ​ശ​ന്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

മു​ത​ല​പ്പൊ​ഴി​യി​ല്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം മൂ​ന്ന് പേ​രെ കാ​ണാ​താ​യ​തും ഒ​രാ​ള്‍ മ​രി​ച്ച​തും അ​വി​ടെ തു​ട​ര്‍​ച്ച​യാ​യി ന​ട​ക്കു​ന്ന അ​പ​ക​ട​ങ്ങ​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​ണ്. സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ന്‍റെ അ​നാ​സ്ഥ മൂ​ലം അ​വി​ടെ മ​രി​ക്കാ​നി​ട​യാ​യ​ത് 60ല്‍ ​അ​ധി​കം പേ​രാ​ണ്. പ​ല​രു​ടെ​യും മൃ​ത​ദേ​ഹം പേ​ലും ല​ഭി​ക്കാ​ത്ത അ​വ​സ്ഥ​യാ​ണു​ള്ള​തെ​ന്നും സ​തീ​ശ​ന്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply